Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi không xuất được file trong adobe premier cs4

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Premiere' được đăng bởi Legiang3193, 16/4/15.

Lượt xem: 7,142

1. Legiang3193 Mới đăng kí

Các bác có bác nào biết cách khắc phục lỗi như thế này không ạ, giúp em với. em cảm ơn nhiều lắm ạ

Dưới đây là lỗi ạ

...
  2. mono

mono Thành viên cấp 2

bỏ cái tên tiếng việt của file source đi .
  3. Legiang3193

Legiang3193 Mới đăng kí

Bạn momo ơi, flie nguồn mình chỉ đánh số thôi ko để tiếng việt :((
  4. mono

mono Thành viên cấp 2

bạn lưu file project là Lương Y phải k ? , save as lại project k có tiếng việt
  5. Legiang3193

Legiang3193 Mới đăng kí

Mình đổi lại tên cũng ko có dấu rồi nhưng vẫn ko xuất dk file bạn ah :(. Cũng ko biết nó bị lỗi gì nữa
  6. mono

mono Thành viên cấp 2

Save as lại rùi copy ra thư mục khác để giữ lại , sau đó vào đường dẫn source trên hình xóa cái temp lương y project đi thử
  7. mono

mono Thành viên cấp 2

Or dựng lại lưu với project mới .
  8. Legiang3193

Legiang3193 Mới đăng kí

Mình cũng thử làm 1 project mới rồi nhưng cũng ko được. Mà có cái lạ là những lần dựng trước mình kéo file ghi âm xuống audio 2, còn audio 3 là để chèn nhạc, nhưng lần này thấy lạ, file ghi âm lại xuống tận audio 4, kéo lên audio 2 thì ko được.
  9. mono

mono Thành viên cấp 2

cover hết sang mp4 or avi (tóm lại là dịnh dạng mới) . dựng lại hết thử
  10. Legiang3193

Legiang3193 Mới đăng kí

Mình đổi định dạng như bạn bảo, dựng thử lại cũng chả được, nhưng ở cột resource central ý nó có báo lỗi này, ko biết là bị thế nào :( Bạn xem hộ mình với
  11. mono

mono Thành viên cấp 2

Chịu :D đổi máy or nâng phiên bản thử

Ủng hộ diễn đàn