Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi Neat Image 7 trên diễn đàn mình!!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi le xuan phuc, 28/8/12.

Lượt xem: 10,139

1. le xuan phuc Mới đăng kí

E tải và cài đặt + cờ rắc đúng hướng dẫn,kết quả thành công trong lệnh Filter có Need Image chỉ vào và chọn Reduce Noise thì nó báo lỗi thế này ạ

Ấn Ok thì nó hiện ra 2 lần cái này

Mong các Pro chỉ cách khắc phục cho e với ạ!!!!

...
  2. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

Bạn down neatimage từ link nào của diễn đàn ?
  3. Stephen John

Stephen John Thành viên cấp 2

Bạn nên xem lại hướng dẫn.
    Đặc biệt là phần này:
    Nguồn: http://www.vn-zoom.com/f103/hang-hot-neat-image-7-0-full-photoshop-window32bit-64bit-1450055.html
  4. Quangtb

Quangtb Thành viên cấp 1

Cái lỗi này không phải do cài không đúng mà là do cái cờ rắc lỗi lúc chưa cop cờ rắc vẫn dùng đc cop đè cái là bị như trên ( cái cờ rắc win 7 64bit )
  5. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Hiện tại bữa cũng giúp 1 bạn cài thử và cũng bị như thế. Chi khi cờ rắc mới bị (còn chưa cờ rắc thì chạy bình thường) -> Nên ko hỉu cờ rắc có vấn đề gì với máy ko. Mình chạy trên máy mình thì OK, qua máy bạn đó, bị lỗi y chang. Tìm kiếm thủ nhưng chưa có giải pháp nào khắc phục
  6. ChinSu™

ChinSu™ Thành viên cấp 2

:| tự nhiên lúc nãy báo lỗi là sao
  7. nguyenquyenluc

nguyenquyenluc Mới đăng kí

mình cũng bị yk chang......:(
  8. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

Để mai test lại cho bạn
  9. Lê Anh Tuấn

Lê Anh Tuấn Thành viên cấp 1

Lỗi như trên do bạn đang có một layer background nhé. Duplicate nó lên OK ngay. Nếu không được nữa thì nhắn tớ tiếng nhé. Tớ xài WIN 7 64 PTS CS6 Extended nhé.
  10. chiennho

chiennho Thành viên cấp 1

Còn lỗi như thế này thì phải làm sao
  11. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

Là bạn chưa cờ rắc đó mà
  12. chiennho

chiennho Thành viên cấp 1

Mình cờ rắc rồi...làm như trên mà sao không được.Lúc trước mình cài trên cs5 được giờ chuyển sang cs6 nó bị thế :-s
  13. Mr.Gió

Mr.Gió Thành viên cấp 1

Mình dùng PTS CS6 64bit và Win8 64bit, cứ cài Naet Image 7 rồi cờ rắc vào là khi khởi động phần mềm nó báo close PTS mặc dù mình đã làm đúng các bước như hướng dẫn. Bạn nào có thể giúp mình dc không?
  14. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Có lẽ ko tương thích tốt với WIn 8 rùi đó bạn, thử bản 7.0.3 mới nhất xem (bản này hiện chưa có thuốc)
  15. becknam

becknam Mới đăng kí

Cái này lúc đầu mình cài cũng bị vậy! Về sau uninstall ra cài lại thì ko cần chép đè file cờ rắc và chạy file reg nữa thì lại dùng ngon lành. Mình vào xem About thì thấy có bản quyền rồi! Chắc bản full rồi nên ko cần chép đè file cờ rắc và chạy file reg đâu!
  16. tuananh3011

tuananh3011 Mới đăng kí

đã test dc chua cau ơi. mình cũng bị y chang. ức chế quá.
  17. HoangHiep ETM

HoangHiep ETM Thành viên cấp 1

Bạn chưa cờ rắc đó mà nên như vậy thôi. Bệnh này dễ chữa
  18. .Kevin.

.Kevin. Thành viên cấp 1

Bị y chang như chủ thớt , ai biết cách khắc phục k vậy
  19. pipicodon

pipicodon Thành viên cấp 3

máy mình crak cái là k dùng đc .. vậy nên mình cài bản 6.0 dùng ngoài thôi

Ủng hộ diễn đàn