Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi Photoshop CS6 power usage very high

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi toiyeuxenforo, 5/3/20.

Lượt xem: 4,866

1. toiyeuxenforo Mới đăng kí

Tình hình mh mới cài windows + photoshop cs6, nhưng khi mở photoshop đánh text hay edit gì đó là nó load hoài, mình kiểm tra trong Task Manager thì báo trong mục power usage báo very high!
    Có cách nào khắc phục lỗi này để app chạy ổn định ko mng!!!

...
  2. Tuan96s2

Tuan96s2 Thành viên cấp 1

Bạn thử theo các cách này xem blogs.adobe.com/crawlspace/2012/10/how-to-tune-photoshop-cs6-for-peak-performance kiểm tra win có nhiều font k
    thử restore font mặc định, hoặc có thể cài bản photoshop protable mình chạy thấy ổn, k phải cài nhiều
    toiyeuxenforo thích bài viết này
  3. toiyeuxenforo

toiyeuxenforo Mới đăng kí

Tuan96s2 Thank bạn nhé! Mình restore default font giờ hoạt động bình thường rồi^^
    Tuan96s2 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn