Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi "Photoshop does not support video on this version of Windows"

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi quangkhai69, 11/7/17.

Lượt xem: 1,701

1. quangkhai69 Mới đăng kí

Em mới tập tành làm ảnh động bằng photôshop , nhưng khi mở video lên thì nó báo lỗi "Photoshop does not support video on this version of Windows.. Mong pro nào chỉ giáo giúp em. Em đang dùng win7 Ultimate. Em phải dùng win gì đây các pro. Em cảm ơn

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Hệ điều hành Windows 7 Ultimate của bạn không hỗ trợ chỉnh sửa video trong Photoshop đâu. Lên Windows 8.1 trở đi đi.
    Hà Bơtranvan.muon thích bài viết này.
  3. hoangduyanh

hoangduyanh Thành viên cấp 1

Dùng win7 ultimate bản 64 bit đi bạn, 32 bit sẽ báo lỗi này. Nếu được thì cài photoshop bản extend thì cho phép chỉnh sửa video ngay trong photoshop luôn :like:
    tranvan.muon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn