Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi Please insert .... khi cài phần mềm của Adobe

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi quag_dugg, 22/12/16.

Lượt xem: 2,993

1. quag_dugg Thành viên cấp 1

Dạ em tải về bộ cài đặt bộ CC 2015 của Adobe, nó tự hiện ra 1 ổ ảo, em vào đó cài thì giữa chừng gặp lỗi này, mọi phần mềm, bác nào có kinh nghệm chỉ em với ạ, tải file setup đó cũng gian nan lắm, làm ơn giúp em với. Đa tạ nhiều nhiều lắm ạ!

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Bộ cài này bạn tải ở nguồn nào? Và file của nó có phải là thuộc dạng file đĩa .iso ko? Bộ cài có đúng với hệ điều hành đang dùng chứ? (Chứ máy x86 mà tải về x64 là không được đâu).

- Copy tất cả sang ổ khác và cài đặt lại mình xem nào!
    quag_duggtranvan.muon thích bài viết này.
  3. quag_dugg

quag_dugg Thành viên cấp 1

tranvan.muon Dạ binh thuong cung vay mà khong hiu sao tải xong nó tự ra 1 cái ổ ảo, giờ cái ổ đó tính sao ạ!
  4. quag_dugg

BlackWhite dạ chưa dùng,giải nén ra bị lỗi, em có phan mềm cờ rắc ngoài rồi, mà nó ""cd"" là sao ạ
  5. quag_dugg

Dù Kun VietDesigner Dạ hình như là file tich hợp, phân bit trong install, từ studyviet.com/download/software/aio-adobe-collection-cc-2015-full-download-crack_809.html ạ Dạ dạng iso đó ạ
  6. quag_dugg

Dạ cảm ơn mọi người, đã hết lỗi rồi ạ, nhưng mình cài các phan mềm nay vao ổ D thì có sao không ạ
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Ổ nào cũng được nếu nó cho phép chọn ổ và dung lượng còn trống của ổ đáp ứng sau khi cài đặt nhé thớt.
  8. quag_dugg

Ả, mọi người ơi, Em đã cài được Ai, Ps, vs Id, Dw rồi tự nhiên các phan mem còn lại thì chạy hết cái Installer xong rồi biến mất tiêu lun ạ! *Như chưa hề có cuộc Install*
  9. quag_dugg

tranvan.muon Dạ không, hình như có lỗi gì đó, chạy xong nó phải hiện ra tùy chọn install hay trial chứ ạ, với lại ktra thì k có phan mem nào được cài hết ạ...!
  10. quag_dugg

tranvan.muon Dạ, buồn ghê, tải từ trang chủ đấy ạ, mà đống đó toàn lài file setup thoi à, có cài đ đâu.... huhu
    tranvan.muon thích bài viết này
  11. kwonlupi

kwonlupi Thành viên cấp 1

có say gì đâu mà như thế :)))))))))... bác muon xử lý đê... cái này theo e là bị lỗi... tải lại trên vietdesigner thôi...

Ủng hộ diễn đàn