Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi Save As trong corel 12!!! Xin giúp đỡ.

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi Thái Tuấn 123, 18/12/17.

Lượt xem: 6,842

1. Thái Tuấn 123 Mới đăng kí

Mình đang làm trên Corel 12, thì bị hiện tượng này các bạn ah. Nó cứ sảy ra thường xuyên khi mình Save As,
    nhiều lúc làm cả buổi rồi nhìn cái chữ '' Out of Memory '' mà tuyệt vọng quá. Mình có nhờ đứa e gỡ Corel và cài lại nhưng
    được ít hôm lại bị như vậy. Các bạn có kinh nghiệm nhiều giúp mình với.Thanks

...
  2. weone

weone Thành viên cấp 2

Cái này là bô nhớ đệm (Ram) bị quá tải khi chạy nhiều ứng dụng nặng, không liên quan đến corel, 1 là nâng cấp thêm ram, 2 là chạy ít ứng dụng nặng, Ok
  3. Thái Tuấn 123

Thái Tuấn 123 Mới đăng kí

WEONE ơi PC mình mới ráp : Chip i5 - 7500. Ram 8.GB, 1HDD 1T chứa dữ liệu, 1SSD 120GB chạy HĐH...Trên PC chỉ cài Corel 12, Corel x6 và PTS cs5.
    Chắc ko đến lỗi nặng chứ bạn.
  4. KEMKEN

KEMKEN Thành viên cấp 1

lên x4 or x7 mà xài . gần hết năm 2017 roai` bác còn xài chi đồ cổ thế. bác có cài cả 3d max cũng vậy bác đâu có mở hết bằng ấy phần mềm lên xài cùng lúc đâu mà lo. ix máy em đang còn xài core i3 ram có 4 ghi mà vẫn chạy phà phà:bz ps6 , Ai cs6 +corel x7
  5. Thái Tuấn 123

Thái Tuấn 123 Mới đăng kí

KEMKEN ơi khổ lỗi học mót thấy bảo học từ corel hơi cổ nhưng dễ học rồi sau này xài bản cao sau. Kinh tế gia đình khó khăn ko đc học hành đầy đủ - chỉ giám đứng lép khe cửa học vẹt thui....huhu
  6. KEMKEN

KEMKEN Thành viên cấp 1

bản cao công cụ vẫn vậy có thêm một số chức năng mới thôi , k xài thì kệ nó .bản mới nó vẫn fix lỗi của mấy bản cũ xài cũng khoái hơn đừng cài bản mới nhất vì nó còn thử nghiệm nhiều lỗi thôi. đấy là ý kiến cá nhân em còn tùy bác.em hay lên mạng mày mò xem người ta cài rồi tải về tự cài tự bẻ khóa xài khi bản cũ lỗi kkkk

Ủng hộ diễn đàn