Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Lỗi] Tại sao Adobe Premiere của mình cài không có Essential Graphics, ai biết chỉ mình với ạ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Premiere' được đăng bởi Hồ Ly 9 Đuôi, 17/8/17.

Lượt xem: 15,333

1. Hồ Ly 9 Đuôi Mới đăng kí

Mình đã cài Adobe Premiere Pro CC 2015 và mình muốn cài một vài Text Templates nhưng sau đó mình mới phát hiện là phần mềm Premiere mình cài không có Essential Graphics Tutorial. Vậy bạn nào có thể giải thích giúp mình tại sao phần mềm mình cài không có Essential Graphics không ạ? Và chỉ mình cách giải quyết luôn thì quá tốt! Cảm ơn mọi người nhiều!

...
  2. moro

moro Mới đăng kí

Có cùng câu hỏi với bạn trên, mong các cao thủ chỉ giáo !!!!
  3. hoavtv

hoavtv Mới đăng kí

cùng có câu hỏi, mong mọi người giúp đở nhưng của mình trên cc2017
  4. dungmedia

dungmedia Thành viên cấp 2

5. letuananhnd

letuananhnd Mới đăng kí

Đầu tiên bạn cần tại Essential Graphics về trước
    Sau đó Bạn cần cài phần quản lý tiện ích của Adobe anastasiy : install.anastasiy.com
    Xong rồi chạy chương trình anastasiy và tìm tới file Essential Graphics và install

Ủng hộ diễn đàn