Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi (text import options) mất sạch file khi cúp điện mặc dù trước đó đã lưu nhiều lần

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi hatcaphe, 13/4/17.

Lượt xem: 6,468

1. hatcaphe Thành viên cấp 2

[​IMG] Xin chào mọi người!
    Cho em hỏi cái file AI của em em đã thiết kế dc 2,3 ngày rồi, bây h mở lên làm tiếp và lúc làm vừa nhấn save thì bị cúp điện ngang, khi có điện trở lại em mở file lên nó hiện ra cái hình bên dưới, em bấm đại vào ok thì file của em mở ra trắng tinh khôi....Đi toi công sức mấy hôm của em, ai biết nó bị gì giúp em với. ( NGÀY MAI LÀ PHẢI GIAO KHÁCH RỒI ) :((((((
    HELP HELP HELP
    [​IMG][/IMG]

...
  2. hatcaphe

hatcaphe Thành viên cấp 2

huhu không bác nào biết sao chết em rồi
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Đã lưu trước đó rồi thì lúc mở lên vẫn còn chứ! Thớt kiểm tra trong bảng Layers chưa? Thớt đang dùng phiên bản nào? Từ CC 2015 trở đi mới có tự động sao lưu file cơ. Chứ tình hình như này có khi chưa lưu nó đã làm hỏng file rồi ấy.

Ủng hộ diễn đàn