Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi thanh công cụ của CS6 trên Win 8.1

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi KrisNguyen, 20/12/15.

Lượt xem: 2,150

1. KrisNguyen Mới đăng kí

Em vừa cài được bản cờ rắc cs6 nhưng khi mở ra thì nó thế này. các phím trên thanh công cụ quá nhỏ, em hầu như không thể thấy luôn.
    Em nghĩ có lẽ là do cấu hình máy của em không thích hợp để xài bản cs6.
    Xin mọi người chỉ giáo cách để zoom lên ạ. máy e là surface pro 3 chip i7

...
  2. hòa tô

hòa tô Mới đăng kí

3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

tranvan.muon: Thay lời muốn nói :3 :3 :3

P/s: Màn hình độ phân giải cao dư lày dùng mới sướng mắt tuy rằng giao diện nó sẽ nhỏ đi nhưng độ phân giải thì làm cho mắt người nhìn sướng hơn =))
    tranvan.muon thích bài viết này
  4. Trần Lê Ngôi

Trần Lê Ngôi Thành viên cấp 1

Dân chuyên nghiệp thì người ta k cần nhìn cũng biết vị trí ứng dụng mình cần dùng thậm chí còn dùng cả phím tắt cơ chứ cần gì nhìn :v
  5. dungmax217

dungmax217 Thành viên cấp 2

Đây ko phải là lỗi thớt ạ :)) Bạn mình cũng bị như này =)) màn hình quá nhỏ mà để Full HD.
  6. ImDave

ImDave Mới đăng kí

Ctr + K --> Interface --> Text [ UI Font Size | UI Scaling ]

Ủng hộ diễn đàn