Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi Topaz?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Chính Quốc, 18/12/17.

Lượt xem: 3,516

1. Chính Quốc Mới đăng kí

Mình cài Topaz Clean 3 với Topaz DeNoise 5 nhưng không dùng được cả 2 đều như này :
    "Error: please report this error to Topaz Labs" .Đã thử gỡ và cài lại nhưng vẫn vậy.
    Ai biết giúp mình với...

...
  2. Phí Minh Thu

Phí Minh Thu Thành viên cấp 1

Chị tham khảo cách cài ở Deviantart ạ?
  3. Chính Quốc

Chính Quốc Mới đăng kí

Phí Minh Thu Mình tham khảo trên YouTube đấy bạn. Cũng cài giống y người ta nhưng không hiểu lại bị vậy
  4. Phí Minh Thu

Phí Minh Thu Thành viên cấp 1

Cậu thử cài theo hướng dẫn ở đây xem sao, mình đã thử và thành công: http://bit.ly/2DKfrpi
    À mà Win XP hình như không hỗ trợ Topaz nữa đâu cậu...
    tranvan.muon thích bài viết này
  5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

bi giờ, phải chú ý lên Windows 64 bit, vì Windows XP 32 bit không làm ăn dc gì cả, chắc bạn là Windows gì nhĩ, hay là Windows 10 hả ? he he ! :))

Ủng hộ diễn đàn