Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Lỗi Tumblr, Videohive, Dropbox.... ] Có ai bị như mình không, Vào xem hình và giúp mình với

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi Chất PC, 1/7/14.

Lượt xem: 8,577

1. Chất PC Thành viên cấp 2

Em vào Tumblr, Videohive, Dropbox,... Đều bị như này. Không biết là tại lỗi Code của trang hay tại Trình duyệt nhưng vào mấy máy rồi đều không được, cả Chrom, Cờ Rôm, Firefox đều không được. Em nghĩ mấy trang lớn như thế thì không thể có chuyện lỗi Code được. Ai giúp em khắc phục với ạ

ấy trang lớn như thế thì không thể lỗi Web như vậy được. Ai giúp em khắc phục với?

...
  2. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Do mạng dởm ko load nổi đấy :v :v
    Hồng Sơn thích bài viết này
  3. Dav.Nio

Dav.Nio Thành viên cấp 1

bạn thử Clear Cache , Clear history các kiểu đi xem sao :D
  4. Chất PC

Chất PC Thành viên cấp 2

Mèo Heo . Chắc gì đã lởm.... E vẫn xem phim HD. Dowload max vẫn hơn 2 MB/s
    Dav.Nio Ok. Để mình thử xem
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- #1 nói đúng rồi đấy thớt. Nhiều khi nhà mạng nó dở hơi nó hay bị thế đấy. Hoặc nếu xóa cache với cookie hay history của trình duyệt mà đc thì ko phải lỗi do mạng và ngược lại.
  6. Chất PC

Chất PC Thành viên cấp 2

Về tốc độ mạng thì không phải lo. Còn cache, cookie,...thì xoá hết rồi mà vẫn không vào được. Có cách nào khác không bác Dù Kun VietDesigner

7. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

Bác vẫn chơi Zing Me cơ à.
  8. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Tốc độ download ko liên quan đâu thớt. Chịu khó đi, sang ngày mai hoặc ngày khác nó lại trở lại thôi mà.

Ủng hộ diễn đàn