Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi vào phần mềm máy tính chậm

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi TANH, 21/6/14.

Lượt xem: 1,975

1. TANH Mới đăng kí

AI CỨU E CÁI ĐI
    E SÀI COMPAQ PRESAIO CQ42
    ICORE 3
    HUM BỦA E ĐANG CHƠI GAME ỨC CHẾ VÌ BỊ LŨ NGU TROLL THUA TRẬN XẾP HẠNG GAME LIÊN MINH
    E ĐẬP VÀO NƠI CÓ IN ICORE 3
    TỰ NHIÊN MÁY TẮT . RỒI MỞ LÊN MÁY CHẬM RÌ , VÀO ỨNG DỤNG THÌ 30P SAU NÓ MỚI LÊN . CÓ AI GIẢI THÍCH GIÙM E LAPTOP E BỊ SAO K ZẬY
    CẢM ƠN AE TRONG VIRTDESIGNER TRƯỚC

...
  2. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

gặp troll thì tốt nhất là cũng troll, làm sao để team bên kia nó phá nhà mình nhanh nhất chứ đừng có đú, voi đú chuột chù không nhảy sex theo được đâu.
    TANH thích bài viết này
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Đã đập máy thì xác định nó bị lỗi đi thớt ạ.
  4. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

thay NGƯỜI SỬ DỤNG nhé
    congtuktsolomoon2 thích bài viết này.
  5. TANH

TANH Mới đăng kí

gặp troll thì tốt nhất là cũng troll, làm sao để team bên kia nó phá nhà mình nhanh nhất chứ đừng có đú, voi đú chuột chù không nhảy sex theo được đâu.

MẸ NÓ ĐÁNH THÌ 0/6 NGỒI SỦA VỚI 7/2 TÔI ĐIÊN QÁ
    CÁC BẠN NÓI THỬ ĐÂY LÀ DO Ổ CỨNG HAY RAM OR ROM
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn