Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi về start workspace photoshop cc 2015 !

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Sega Nightshade, 12/12/15.

Lượt xem: 3,804

1. Sega Nightshade Mới đăng kí

photoshop cc 2015 của mình bị cái lỗi này..cái option show start workspace bị ẩn đi...làm cách nào để có thể bỏ chọn nó được ạ...để cái start workspace load lâu kinh khủng.đã thử cài đặt gốc = adobe creative cloud nhưng vẫn vậy

...
    Đoàn_Dự thích bài viết này
  2. Sega Nightshade

Sega Nightshade Mới đăng kí

báo trial ở đâu bạn
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- À thế này nhé! Khi mà cửa sổ của Photoshop (v16.1) nó sẽ hiển thị start workspace thì nhấn Ctrl + K ngay tab General mụ Options nó sẽ hiện ra Show "Start" Workspace When No Documents Are Open.
  4. Trandinhkhiem

Trandinhkhiem Thành viên cấp 3

Mình củng bị giống như bạn Sega Nightshade và còn bị hiển thị Recent Files lên rất khó chịu, , mình làm theo bạn Dù kun Vietdesigner nhưng vẩn không hiện lên
    Show "Start" Workspace When No Documents Are Open. được
    Mong các bạn giúp mình.
  5. Trandinhkhiem

Mình đang trông chờ sự giải đáp của các bạn. Không có ai giúp mình sao?
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Mình làm vẫn đc mà.
  7. Trandinhkhiem

Ủng hộ diễn đàn