Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi video sau khi render bằng Camtasia 8

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi linhvubrvt, 6/3/16.

Lượt xem: 4,823

1. linhvubrvt Mới đăng kí

Chào các bác , mình vẫn thường xuyên sử dụng Camtasia 8 để render, với những video ~30' thì video xuất ra vẫn ok , nhưng với 1 số video tầm 1h thì có lúc render xong video xuất ra vẫn bth , nhưng có 1 số video sau khi xuất ra thì thời gian cũng như độ dài video tăng gấp mấy lần , không biết có bác nào bị giống mình chưa , chỉ là thỉnh thoảng bị thôi .
    Mong dc chia sẻ và giải đáp nguyên nhân cũng như các khắc phục . Xin cám ơn !

...
  2. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

%*-{ cho xem cấu hình máy và card đồ họa nào bạn
  3. lxh1290

lxh1290 Thành viên cấp 2

SwingsOnlyone : em này làm và xuất video ra tốt chứ bác
    Thông số kỹ thuật Laptop cũ HP Probook 6460b

• Bộ vi xử lý: Intel Core i5 2520M (2x2.5GHz Turbo Boost 3.2GHz, Cache 3MB, Bus 2500)
    • Chipset: Intel HM65 Express
    • Bộ nhớ trong: 4GB DDR3
    • Ổ đĩa cứng: 250GB SATA
    • Cạc màn hình: Intel HD Graphics 3000
    • Màn hình: 14 inch HD LED (1366x768)
  4. SwingsOnlyone

5. lxh1290

lxh1290 Thành viên cấp 2

SwingsOnlyone : thế cấu hình tầm như thế nào thì ok vậy ?
  6. SwingsOnlyone

lxh1290 8GB ram, có card rời, cpu i5 dòng M bus 3k

Ủng hộ diễn đàn