Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi với Adobe Premier 2015 các bác giúp em xem tại sao với.

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Premiere' được đăng bởi Vinhpv, 31/5/16.

Lượt xem: 5,315

1. Vinhpv Mới đăng kí

Em mới bị tình trạng này 2 hôm nay, add 1 file nhạc vào là máy hút sạch tài nguyên RAM, ram máy tính em xài 128 GB thế mà nó vẫn ngốn hết, đóng chương trình lại vẫn không nhả RAM, log off máy tính hay khởi động lại thì lại chạy bình thường,
    tình trạng này rất hay xảy ra, xài thử cả bản 2014 cũng bị lỗi tương tự. Bác nào có kn về việc này giúp em với. em đã update driver card màn hình lên bản mới nhất rồi, em xài card Quadro M6000, trước giờ chạy ko sao mới chỉ 2 ngày ngay bị

...
  2. dungae9

dungae9 Mới đăng kí

Bạn xài CPU gì? Thường dựng thì nó ngốn CPU hơn Ram nhiều.
  3. Đỗ Hoàng Giang

Đỗ Hoàng Giang Thành viên cấp 2

128GB mà full thì chỉ có dính virus thôi. b vào star task maneger trong win kiểm tra xem cái gì ngốn chỗ Ram đó. nếu file lạ thì dùng tool mà diệt, nếu là Pr ngốn thì gỡ ra cài lại thôi
  4. Vinhpv

Vinhpv Mới đăng kí

Em kiểm tra CPU thì không có gì bất thường, nó chỉ ngốn ram khi em add 1 file music vào thôi. mà không phải lúc nào cũng bị thỉnh thoảng mới bị thôi, mà mỗi lần như vậy rất khó chịu. Lại phải log off ra, mà lúc đấy máy như 1 con rùa.

Ủng hộ diễn đàn