Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi Youtube cứu với!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi mackenguoitanoi, 9/9/16.

Lượt xem: 2,750

1. mackenguoitanoi Thành viên cấp 2

Cứ sau 1 vài tiếng Upload lên Youtube bị lỗi như thế này
    b. bản youtube tự động sửa trong rất xấu
    c. phải hoàn về nguyên gốc và lưu lại mới bình thường
    Sau một vài tiếng lại quay về như cũ
    bó tay

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 10/9/16
  2. mackenguoitanoi

mackenguoitanoi Thành viên cấp 2

3. nhoxkia1991

nhoxkia1991 Thành viên cấp 1

Khi 1 video của bạn có bất kì vấn đề gì thì youtube sẽ gửi đến mail của bạn, bạn có thể vào đó xem chi tiết, thường thì mình cũng bị gửi vài lần vì lý do bản quyền và ko cho bật kiếm tiền video đó
  4. mackenguoitanoi

hiện đã đăng ký adsense, mà vẫn bị lỗi như này, có bạn nào biết nguyên nhân vì sao không để mình sửa
  5. vuquoc1993

vuquoc1993 Banned

không có video cho mọi người tham khảo thì biết lỗi như nào đâu
  6. mackenguoitanoi

Hậu quả đây, mình thử đặt chế độ kiếm tiền or không kiếm tiền đều bị như vậy hix
  7. mackenguoitanoi

mình vừa sửa lại, nó tự động chuyển qua private, ngay cả video mình tự làm ko có tí âm thanh gì cũng bị, nên bỏ qua vấn đề bản quyền
    Chỉnh sửa lần cuối: 3/10/16
  8. sawakura

sawakura Thành viên cấp 1

Bạn có stick vào ô "cho phép nhúng" ko?
    "Allow embled"
    Nếu ko thì nó chỉ cho phát trên youtube thôi
    mackenguoitanoi thích bài viết này
  9. mackenguoitanoi

vấn đề là mình đã để chế độ công khai cho phép nhúng và không giới hạn độ tuổi, nhưng sau thời gian là youtube tự động chỉnh lại y như cũ
  10. hactyhon

hactyhon Thành viên cấp 2

Hay bạn viết mail hỏi youtube thử.
  11. mackenguoitanoi

dốt tiếng anh nhưng phải thử thôi, ko ai lỗi như mình à
  12. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Lỗi của bạn khó hiểu quá :D
  13. mackenguoitanoi

vừa gửi mail cho anh tút xong mà ko biết ảnh có hiểu ko nữa
  14. mackenguoitanoi

Thank you for taking the time to contact us.

We are constantly working on extending and improving our resources to ensure all queries are addressed, and we hope the following resources can help.

Understanding earnings in YouTube Analytics and AdSense:

• Advertising revenue is based on a number of factors and may not be directly correlated to video views. Please note there is a difference between views and monetized views which relate to these various factors. These factors include advertiser bidding, advertising availability, and advertiser demand for your videos.

• Estimated earnings may differ from finalized payments due to various adjustments and do not include partner-sold and partner-served advertising revenue. Learn more about reading revenue reports.
    Linking your AdSense account to your YouTube channel:

Looking for more information? Learn more about Adsense payments.

Anh tút trả lời
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn