Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[LokiFashion Project] Branding and Web design.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Nguyễn Hiếu, 20/8/13.

Lượt xem: 2,929

1. Nguyễn Hiếu Thành viên cấp 2

Đây là project cuối kì 2 của mình tại FPT - ARENA. Project về thiết kế website và lấy chủ đề là thời trang. Mong các bạn thích nó :)

- MY PORTFOLIO
    - MY FACEBOOK

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

...
    Trần Hưng Thịnh, teeta, Pipita204 người khác thích bài viết này.
  2. degia_thanhtinh

degia_thanhtinh Thành viên cấp 1

Đẹp quá bác ơi :D
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

Bố cục web hơi lạ, nhìu page trống trải
  4. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Nhìn cái logo cứ như 2 cái mũi tên đi xuống nhờ, cho thấy độ giảm sút doanh thu :v
    tut4everhanggia thích bài viết này.
  5. hanggia

hanggia Mới đăng kí

cái logo của bạn có quá nhiều góc nhọn và chéo. Về mặt cảm tính thì góc nhọn tạo cảm giác gọn ghẽ sắc sảo nhưng quá nhiều thì làm cho người nhìn thấy không ổn định và an tâm (riêng mình thấy hơi ghê răng :P sori). Logo hơi mảnh. o bít giải thích thế nào nhưng nếu để trong bố cục hình chữ nhật phác thảo kia thì logo của bạn nên chiếm một diện tích lớn hơn. :D chém đừng gạch mà tội iem keke
  6. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

banbaonylong Chắc để đặt quảng cáo kiếm tiền
  7. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Mình thấy khâu dựng lưới còn hơi sơ sài, còn khâu chọn font thì mất hút luôn :v :v
    ps: sắp sửa sau này sẽ có THOR FASHION, IRON MAN FASHION, AMERICAN FASHION... =))))
  8. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

web bây h ko ai để bự ra hết màn hình như vậy cả, khi thu nhỏ màn hình thì responsive thế nào?
  9. Silent

Silent Thành viên cấp 0

Đang full size rồi lại thu lại ở products page. Cart page trông fail nhất
  10. Nguyễn Hiếu

Nguyễn Hiếu Thành viên cấp 2

Cảm ơn nhận xét của các bạn, mình xin ghi nhận :)

Ủng hộ diễn đàn