Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Love Garden <3

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi OmarBorkan AlGala, 1/10/14.

Lượt xem: 4,511

1. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Cảnh đẹp,mod đẹp, mình thích :)
    OmarBorkan AlGala thích bài viết này
  2. sanglee :tks bác nha.màu tươi hẳn
  3. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

cố gắng luyện tập chụp nhiều vào nhé bạn :)
  4. quang130591

quang130591 Mới đăng kí

Mình thấy các bạn nên tôn trọng một tác phẩm của người khác, vì bạn đó muốn có ý kiến mọi người để làm tốt hơn
    Ở nước ngoài dù tác phẩm bạn xấu cỡ nào người ta vẫn tôn trọng bạn cho bạn ý kiến để bạn thay đổi
    Còn như bạn icbm123 gì đó nếu cứ nhận xét như bạn thì bạn cũng chỉ là người thua cuộc trong cuộc sống thôi
  5. skyline94

skyline94 Thành viên cấp 1

icbm123: bạn bảo ảnh của thớt là rác vậy bạn thử up ảnh "không phải rác" do bạn chụp lên cho mọi người xem để học hỏi nào?

Thớt cho mình hỏi chụp ở đâu cảnh đẹp vậy :D
    OmarBorkan AlGalaquang130591 thích bài viết này.
  6. kinzzi

kinzzi Mới đăng kí

Ánh sáng ổn, mẫu xinh, màu sắc tự nhiên :like: Nếu bố cục và khả năng diễn của mẫu tuyệt hơn chút nữa thì thành tuyệt tác rồi. Hóng những bộ ảnh tiếp theo của bạn ;)
    skyline94 Love Garden 445 Lạc Long Quân đó bạn. Ở đấy rất nhiều cảnh chụp đẹp hợp với mẫu xì tin. Giá cũng rẻ (20k/mẫu). Hay chụp girl thì nên đến một lần cho biết ;;)
    Chỉnh sửa lần cuối: 6/10/14
    OmarBorkan AlGalaskyline94 thích bài viết này.
  7. Đỗ Hiến

Đỗ Hiến Thành viên cấp 1

icbm123: Mình muốn đề xuất 1 ý tưởng cho bạn. Bạn làm 1 bài viết định nghĩa thế nào là rác đi để cho mọi người hiểu thế nào là rác chứ mình thấy mọi người ném đá bạn ác quá :3

Quan điểm cá nhân mình thì mình thấy cái avatar của bạn mới có rác ý =))))
    aquarius2401, nhanck12, OmarBorkan AlGala1 người khác thích bài viết này.
  8. nhanck12

nhanck12 Thành viên cấp 1

like cho bác chủ thớt cái ;), mấy thằng trẻ trâu sao mod đi qua k đưa đi luôn cho rồi, hay cố ý để cho anh em vào ném gạch cho bớt nhảm (vào tường là biết người thế nào rồi ) :-/
    OmarBorkan AlGalaĐỗ Hiến thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn