Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Love is ... [Simple]

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi kelluv, 24/3/13.

Lượt xem: 2,314

1. kelluv Thành viên cấp 1

Ảnh này mình chụp trong nhà,hum qua đi tham gia giờ trái đất tranh thủ hack được :P Phiền các bác ngó qua và chỉ bảo thêm :-<
    Pic này em bị ưng nhưng nó lại hơi mờ :( ai chỉ dùm em cách khắc phục cả lúc chỉnh lẫn chụp được ko ợ,em dùng Nikon D7000 + nikkor 55-200
    Cái này đỡ mờ hơn chút 8-|
    Các bác gạch ngói nhiệt tình cho em sáng mắt ra nhé! Thanks all <3

...
  2. minh_khuyen_da_xoa

minh_khuyen_da_xoa Thành viên cấp 2

đúng là mờ thật , text thì ko ăn nhập với hình với đơn giản quá, pic 2 thì ko biết ý nghĩa text là gì :-?
  3. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Chụp tối rung tay chẳng vậy, tăng tốc lên 1/100 là ổn ổn rồi bạn ạ
    kelluv thích bài viết này
  4. kaizen nguyễn

kaizen nguyễn Thành viên cấp 2

out rồi...mẫu vs bố cục thì ok...:)...k rung thì tuyệt biết mấy..;;) ở Nga hả bạn
  5. nguyễn liên

nguyễn liên Mới đăng kí

cái pict đầu tiên thì mình không thích cái text cho lắm, hơi đơn điệu. cái pict 2 thì no comment. ^_^
  6. kelluv

kelluv Thành viên cấp 1

Đúng r,ở Moscow bn à :)
  7. kaizen nguyễn

kaizen nguyễn Thành viên cấp 2

cảnh đẹp...:((
  8. kelluv

kelluv Thành viên cấp 1

bây giờ vẫn rét,toàn tuyết trắng xóa :\ có gì mà đẹp :-<
  9. Yans De Ratatosk

Yans De Ratatosk Thành viên cấp 2

Nikon D7000 + nikkor 55-200 *thèm*
  10. jammespotter

jammespotter Thành viên cấp 1

ảnh 1 hơi mờ bác à, với lại ông kia đang nhòm chỗ khác chứ chứ không nhìn Gf nên không hợp chủ đề lắm ( chắc thằng chả ngắm gái :)) )

Ủng hộ diễn đàn