Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lozi - Kiếm tiền online

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi TrangNyn, 9/8/17.

Lượt xem: 845

1. TrangNyn Mới đăng kí

Hôm nay mình giới thiệu tới mọi người ứng dụng Lozi là ứng dụng kiếm tiền mặt rất uy tín và chất lượng.

Khi các bạn tải ứng dụng về. Bắt đầu cài đặt và nhập vào mã giới thiệu: D2EUB là nhận ngay được 10.000đ.

Lozi cho phép các bạn không chỉ mua được các sản phẩm như: quần áo, mĩ phẩm, giày dép, thú cưng, đồ ăn, ... mà còn cho các bạn đăng và bán đồ dùng, sản phẩm của chính bạn.

Lozi còn cung cấp cho bạn các địa điểm ăn uống, vui chơi ở mọi nơi trên thế giới

Khi cài đặt xong ứng dụng, các bạn vào mục: Mời bạn bè, nhận thưởng chia sẻ mã của mình tới cộng đồng để kiếm được nhiều tiền hơn nữa nhé. Sau mỗi lần bạn bè nhập mã là bạn lại nhận được 10.000đ tương ứng.

Khi tài khoản của bạn có số tiền từ 200.000đ trở lên. Các bạn được phép rút tiền và Lozi sẽ gửi tiền mặt về cho bạn qua đường bưu điện.

Chúc các bạn có những trải nghiệm tuyệt vời cùng với Lozi!

...
  2. ThienFurniture

ThienFurniture Thành viên cấp 2

Đùa chứ, bán hàng trên này đúng là rất nhiều lượt like, cũng nhiều người hỏi, mà chẳng bán được cái gì. Cứ như phần mềm nó tự động tăng like và gửi câu hỏi mua hàng ấy, hỏi xong để đấy và chẳng bao giờ quay trở lại. :vv.
    nhockquay0301 thích bài viết này
  3. nhockquay0301

nhockquay0301 Thành viên cấp 1

làm màu tốt bác ạ :))) shopee bán tốt mà chủ shop đua nhau bán rẻ nên mình cũng chả có lãi gì nhiều :'(
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn