Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lựa chọn quà tặng năm mới cho khách hàng

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi paradol, 18/12/15.

Lượt xem: 1,039

1. paradol Mới đăng kí

Những chiếc đồng hồ để bàn độc đáo với chi tiết cực đẹp, sắc nét cùng tiết chế hài hòa, đầy tính nghệ thuật sẽ là một trong những món quà thỏa mãn sự yêu thích của người nhận nhất. Quý doanh nghiệp hoàn toàn có thể yên tâm về giá trị nghệ thuật mà bức tranh mang đến cho bạn khi bạn tặng cho mọi người.

Quý vị nghĩ thế nào về đồng hồ để bàn? Sản phẩm này sẽ là một trong những chọn lựa được khá nhiều khách hàng mê mẩn. Thông điệp món quà này biểu hiện đủ sự tinh tế, vừa mang đầy đủ mọi tấm lòng bạn muốn gửi gắm.

Bạn đang băn khoăn sẽ chọn quà tặng thế nào trong dịp năm mới đến gần. Quý doanh nghiệp lo lắng phải xem xét quà lưu niệm như thế nào để vừa hợp ý người được tặng, vừa thể hiện được thành ý của bạn. Món quà tặng lưu niệm vừa ý nghĩa, vừa mang thông điệp đúng như ý quý vị muốn gửi gắm đến người nhận nó. Thật là khó và nhức đầu để có thể chọn lựa đúng đắn. Không có gi quá lo lắng, chúng tôi sẽ giúp bạn có được sự vừa ý nhất.

Quý doanh nghiệp đang chuẩn bị sắm thêm đồ trang trí nội thất cho ngôi nhà mới khánh thành của mình, đang tất bật xem xét đồ trang trí phù hợp cho công ty của mình. Tranh treo tường in logo là một trong những lựa chọn cần thiết, những bức đồng hồ tranh đầy tính nghệ thuật với màu sắc tinh tế và tươi tắn sẽ giúp Các bạn làm sáng hơn vẻ đẹp và độ tươi sáng văn phòng của mình. Phòng của con trẻ có thể chọn lựa tranh treo tường phòng em bé để đặt nhìn sẽ ấm cúng hơn. Cam đoan với bạn rằng con của bạn sẽ cực kỳ thích thú với những bức tranh dễ thương với những hình ảnh nhân vật hoạt hình bé yêu thích.

Tranh về động vật đẹp với nhiều hình ảnh đẹp đẽ, tràn đầy sức sống biểu hiện sự phát triển thịnh vượng, đầy đủ và thắng lợi hơn nữa trong cuộc đời. Tranh với những lẵng hoa tinh tế hay những đóa hoa cực kỳ đẹp đẽ và mang đầy tính nghệ thuật, phù hợp để làm quà tặng năm mới cho bạn bè, hoặc đơn giản chỉ là người mà bạn quý mến. Nét đẹp riêng của những bó hoa khó có thể cưỡng lại được, nó mang một vẻ đẹp khiến người chiêm ngưỡng cảm thấy mê ly và tuyệt vời. Những người bạn sẽ chẳng nỡ lòng nào chối từ một món quà tặng sang trọng như vậy từ một một người biết chọn quà đâu bạn nhé.

Tặng quà cho người yêu trong những dịp đặc biệt là một những cách ứng xử biểu hiện nét đẹp và cũng là cách để mỗi người thể hiện sự tri ân với mọi người và giữ mối quan hệ làm ăn lâu dài.

Phòng khách của bạn có thể dùng những bức tranh treo tường phong thủy bên phía chúng tôi tư vấn làm thế nào chọn lựa loại tranh nào treo cho phù hợp phong thủy. Làm thế nào để chọn lựa và treo tranh phong thủy cũng cần đúng cách để gia đình đầm ấm.

...

Ủng hộ diễn đàn