Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lừa tình nè!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nguyễn năng, 14/3/13.

Lượt xem: 8,071

1. nhimdarin

nhimdarin Thành viên cấp 1

nhiều người mặt hóp nhưng người vẫn béo mà, mẫu thật sự như nào thì ko biết :-? nhưng thấy cái đùi ảnh bên phải nhìn hơi điêu, đùi trên và đùi dưới hóp như nhau
  2. thuongxmen

thuongxmen Thành viên cấp 1

cho mình xin file gốc tập phát nào :v
  3. kulrap_design

kulrap_design Banned

Cắt người ra trước, Ctrl + shift + atl + X và 1 số thao tác khác sau đó thay phông :-?
  4. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

Thì mới bảo là ngại tách mod mà lại, vì làm chả để làm gì, fun fun 1 lúc rồi ngoáy ngoáy như ngoáy sữa á =))
  5. kulrap_design

kulrap_design Banned

uh mình thì ngại thậc cơ mà người ta thì không thế? :))
  6. kiss007110

kiss007110 Thành viên cấp 2

bạn bống nói quá chuẩn , phần đùi trái của hình ốm , bị làm thành đồ giả rồi
    Bống Kute thích bài viết này
  7. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

Vì đó là cần câu cơm của người ta, nên bất đắc dĩ phải làm thôi =))
    kulrap_design thích bài viết này
  8. kulrap_design

kulrap_design Banned

chuẩn men =))
  9. anhcong_sos

anhcong_sos Thành viên cấp 2

Nếu bà này chăm tập thể dục thì ko cần PTS
  10. darkghost

darkghost Thành viên cấp 2

Tara Lynn, bà này siêu bự, nhưng khuôn mặt thì tương đối đẹp

DX_Degeneration thích bài viết này
  11. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Lạy chúa @@
  12. windgreen

windgreen Mới đăng kí

sao làm cho chị ấy mập lên hay vậy?
  13. anna

anna Thành viên cấp 2

được thế này thật thì còn j bằng ;;)
  14. nguyễn năng

nguyễn năng Thành viên cấp 2

Gốc nè bạn!
  15. nguyễn năng

Thấy các bác bàn luận về việc tách phông nhiều quá. Cái này mình ko hề tách phông, vì màu phông đồng nhất chiều ngang nên chú ý 1 xíu là ko sao cả. Với lại ở quit ( Liquify ) gì đó như các bác nói, Click vào phần Advance Mode sẽ có cái công cụ để tránh làm biến dạng phông là Freeze Mask Tool (nếu mình nhớ ko nhầm). Như vậy mình lười được phần tách nền đó.
  16. nguyễn năng

Còn về cái "ĐÙI EECK CHIÊN BƠ" của em này thì đúng là có lỗi thật. Time mình làm cái này khá ngắn vì up chơi chém gió nên ko tránh khỏi lỗi. Thanks các bạn đã góp ý nhé!
  17. thuongxmen

thuongxmen Thành viên cấp 1

hì, cái này e đang vọc tut lên sẽ test luôn. k có file nào size to hơn ak bác?
  18. buianhtuan

buianhtuan Thành viên cấp 2

[​IMG]còn đây là tác phẩm của iem =)))
    p/s: mà mọi người cho hỏi là vì sao khi nhìn ảnh trên máy tính của mình khi mới làm xong màu rất đẹp. xog khi up lên những trang như flickr, upanh, imageshack đều bị nhạt màu đi trông rất xấu. có ai biết lý do vì sao k. hay do hệ màu của pts k thích hợp vs web ... hay jjjj ????? #@$^&*^$
    xong khi tải về ảnh nó vẫn là ảnh màu đẹp ........ @#%@$#^
  19. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:))Tội nghiệp sau khi đi giải phẩu ở cái bệnh viện rởm thì em ấy cũng bị gãy xương luôn rồi.
    Cái chân, bụng, ngực sai. Còn mặt để yên cũng chẳng saoL-) để cái ảnh to mới thấy cái lỗi mod bị lem nhem rồi nhá

Ủng hộ diễn đàn