Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lung linh xứ biển Quy Nhơn (ảnh ko photoshop)

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Juliany, 22/1/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 20,545

1. Trinh Cong Duc

Trinh Cong Duc Thành viên cấp 2

haha =)) thằng chủ thớt nó tính lừa còn nít đây mà. ngay từ cái câu kok pts đã thấy ngu ngu rồi. nhìn là biết mẹ pts kiu kok có =))
  2. Happy Girl

Happy Girl Thành viên cấp 3

có lẽ bạn ấy post nhầm box thôi mà >< gì mà mọi người ném đá ghê thế. đọc trên post thì có vẻ như chỉ là giới thiệu về quê mình thôi :D
    Mrlai thích bài viết này
  3. Mrlai

Mrlai Banned

đúng đấy bạn cho mình cái link facebook 8 chơi :D
    chipxinh2310 thích bài viết này
  4. Juliany

Juliany Banned

em giải thích ở trên.
  5. Trinh Cong Duc

bác đẫ đi coppy thì bác hãy nói đúng chút. vì đừng khẳng định điều gì vội. từ đâu đến cái cmt đầu tiên bác cứ khẳng định như kiểu đúng rồi. nên ng khác cũng khó chịu vậy. chứ pic nhìn đẹp nhưng nội dung kok đợp ^^
  6. khiem3890

khiem3890 Thành viên cấp 2

ảnh trên báo liệu đc mấy cái ko PTS :-?
  7. Juliany

Juliany Banned

hjhj bác ko tin sang wapego.in nhé!
  8. Juliany

Juliany Banned

em chụp mà.
  9. Trinh Cong Duc

đờ mờ còn kiu em chụp mà.. hết cách
  10. Juliany

Juliany Banned

hjhj em muốn kiếm tí danh. Chứ show gốc thì em như bác đâu khác biệt
  11. Juliany

Juliany Banned

trang đó của em đó bác.
  12. Juliany

Juliany Banned

bạn vào trang wapego.in sẽ hjểu. Vậy nhé
  13. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Ku Sangsonngo158 thích bài viết này.
  14. Juliany

Juliany Banned

hên xui. Em post lên thưởng lãm. Chứ đc j đâu mà mấy pác chứ chém như chưa hề đc chém.
  15. Happy Girl

Happy Girl Thành viên cấp 3

bạn đọc cái đó mà nói là tự cao à? t thấy người tự cao đúng hơn là bạn đó. đọc cái chỗ đó ai chẳng biết là đùa mà bạn lại bám vào để nói. giả sử bạn chủ thớt nhận RÕ RÀNG đây là ảnh của mình từ đầu thì phản ứng của bạn như vậy còn có lí, nhưng đây, kể cả là bạn chủ thớt sai đi chăng nữa thì cũng chả đến mức bạn phải cmt bức xúc như thế.
    có thể bạn nhiều tuổi hơn t, có thể bạn giỏi giang hơn tôi, nhưng xin phép góp ý cách cư xử của bạn, từ vụ điện thoại mà bạn chả rút ra được gì à? bạn cứ chắc chắn 100% mọi chuyện bằng vốn hiểu biết của mình rồi bổ xô nói này nói nọ bla bla (mà nói rất khó nghe).tôi cũng nghĩ chả liên quan gì đến mình thì ko nên nhiều chuyện, nhưng cứ vô tình thấy cmt của bạn ở đâu đó là t lại đâm bực mình ra :|
    muahexanh, Fly Nguyễn, chipxinh23101 người khác thích bài viết này.
  16. huyquangarc

huyquangarc Mới đăng kí

cho e hỏi chủ thớt cái...pic t3 đang ở giữa đường...phối cảnh cho thấy tầm mắt bạn đang ở cao hơn cả cột đèn...vậy bác thuê trực thăng hay cần cẩu cẩu bác lên chụp vậy :-?
  17. Juliany

Juliany Banned

kenh14.vn ở mục góc trái tim e cũng có mấy bài.
  18. Juliany

Juliany Banned

tôi yêu pạn.
  19. hoaiphuongktct

hoaiphuongktct Thành viên cấp 1

Tấm thứ 2 đẹp quá
    Juliany thích bài viết này
  20. Juliany

Juliany Banned

lên google seach khách sạn hải âu quy nhơn xem mấy tầng nhé!
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn