Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lung linh xứ biển Quy Nhơn (ảnh ko photoshop)

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Juliany, 22/1/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 20,572

1. Ku Sang

Ku Sang Thành viên cấp 4

cho bác thỏa đấy thanhsangdml.wap.sh...
  2. Chơi Vơi

Chơi Vơi Thành viên cấp 1

Ôi, đến chỗ pic cuối rồi :D
    Nói chung cũng đẹp :D
  3. Mrlai

Mrlai Banned

sao bác biết là thánh đấy ngu hay là bác tự nhận thấy mình khôn hơn thánh ấy
    Juliany thích bài viết này
  4. Juliany

Juliany Banned

tổng bộ đếm 5k. Hay quá. Wap em tối online 1000 người 1 ngày cũng x25 lần 1 năm của pác. Lần đầu tiên bik wap kùi là thế nào!
  5. Ku Sang

Ku Sang Thành viên cấp 4

cho nên thằng nào củng mần được bác ah...thế nên đừng khoe mẽ
  6. Linh Dang

Linh Dang Thành viên cấp 2

Bạn định lòe ai? Tôi nói thẳng với bạn ở đây toàn designer với coder. Ko phải nơi cho bạn trình diễn những thứ linh tinh.

Thứ nhất về ảnh: Tôi cam đoan ảnh này không phải của bạn. Nếu của bạn xin bạn nói rõ combo mà bạn đã chụp những bức ảnh trên. Khẩu, tốc, iso...
    Bạn nói ảnh ọt trên báo nào tôi không quan tâm. Nhưng bạn bảo ko sử dụng PS thì tôi dám cá bạn chắc chắn đã quá lầm. Ảnh này chụp về chí ít đã được cân sáng, cân màu. Riêng 2 pic đầu thì tôi chắc chả phải nói về cái mặt trăng. Những bức cuối ko lên màu thì tôi chỉ có chắc chắn bạn phải có ít nhất 5-7 năm trong nghề thì mới có thể chụp được mà ko cần vào PS lên màu.

Thứ 2 về mấy cái trang linh ta linh tinh bạn phô diễn:
    - http://www.wapego.inhttp://vietgiaitri.mobi. Cho tôi hỏi là bạn có tí trình code bạn tính lòe ai? Tôi học công nghệ thông tin và thừa hiểu 2 cái trang này làm như thế nào. Tôi nói đến đây là bạn đủ hiểu chứ? Nên đừng có gió nữa.

Ở một cái cộng đồng toàn designer này đừng lòe ai cả. Vì tôi, bạn, và cả mọi người nữa, chưa ai có đủ trình để lòe cả 1 cộng đồng này đâu
    Susami, cudyandem, Minh Quang7 người khác thích bài viết này.
  7. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Thế này nhé, bạn vào trong topic đó để biết thêm chi tiết.
    có các điểm nổi bật sau: Bạn đó nói chưa bao giờ dùng DSRL, mà chỉ nghe trên tinhte. Sau đó lại nói là dùng con máy nào đó mình ko nhớ rõ tên đc 7 năm. Trong khi nó mới chỉ ra đc 3 năm. ( tính đến 2012)
    Trong khi đó trên 4rum rất nhiều người có máy ảnh, chơi máy ảnh. Nhưng bạn đó bác bỏ mọi thứ và coi những gì bạn đó đọc trên tinhte là đúng hơn cả. Okay ? Trăm hay ko bằng tay quen bạn à.
    TraNH0L, Tâm HàKu Sang thích bài viết này.
  8. Juliany

Juliany Banned

quan trọng là víp hay ko. Pác xem wapego.in mần đc ko?
  9. Ku Sang

Ku Sang Thành viên cấp 4

\m/
    :-bd
    Linh Dangnickydao thích bài viết này.
  10. Ku Sang

Ku Sang Thành viên cấp 4

nếu VIP...xin bác chuyển sang diễn đàn khác mà SHOW :-w
  11. Juliany

Juliany Banned

ghê quá em học quản trị kinh doanh. Pác tốn kơm học thông tin thế cho em xem pác đã làm đc j đi.
  12. Juliany

Juliany Banned

em thích sang đây. Pác làm đc j em nào? Ganh tị à?
  13. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Vấn đền là Topic này bạn Show ảnh. Và ảnh này có phải bạn chụp không ?
    Nếu là bạn chụp thì chứng minh 1 số thông số đi.
    Còn nếu người khác chụp, bạn up lên để giới thiệu quê hương. Thì bạn Post sai box. Thế thôi.
    Có cái gì mà lôi DDos với mấy cái trang ra khoe làm cái gì.
    Ku SangTrinh Cong Duc thích bài viết này.
  14. kjngkjng91

kjngkjng91 Mới đăng kí

pic3 không phải chụp ở ks hải âu.nó là đoạn đường nguyễn tất thành đoạn siêu thi coop mart,sân bay cũ,pic này đứng trên bùng binh gần đó chụp.vậy đủ biết pác này k biết rõ những pic này
    TraNH0LKiss the rain thích bài viết này.
  15. bazh

bazh Mới đăng kí

thanh niên ngày nay động chuyện lại lôi dDos vào hù :rofl: sợ lắm cơ
    c96a455Ku Sang thích bài viết này.
  16. Juliany

Juliany Banned

hj chủ yếu thưởng lãm giới thiệu quê hương. Còn tin hay ko thì tùy em định ko comment nhưng ghét mấy a tóc sắp rụng. Mà còn nông nổi nên phải nói. Dân bình định ko dễ ăn hiếp. Chứng minh thông số. Nếu lừa em đã Tải về úp lên trang mình và đưa cho pác xem. Khác nào xoáy nhau.
  17. Juliany

Juliany Banned

ý em giả thuyết.
  18. pitlamgi

pitlamgi Banned

Vụ này căng đây ;))
  19. Võ Trần Chí

Võ Trần Chí Thành viên cấp 2

wapego.in thiết kế giống vietdesigner.net vậy ????
  20. Mrlai

Mrlai Banned

mình thấy bạn ấy bảo là dùng 2 con là D80 của nikon và canon 60d
    và không nói rõ lên có thể các bạn hiểu lầm chứ đúng là con nikon d80 ra cũng >=7 năm rồi đó bạn
    Còn nói về nghệ thuật chém gió thì mình xin phép khẳng định nó cũng giống như câu
    trong bài hát " lắng nghe nước mắt"
    " Tình thì không có sai hoặc đúng => chém gió thì cũng làm gì có đúng hoặc sai"
    chỉ cần làm cho người khác vui là được
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn