Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lương khởi điểm của 1 designer là bao nhiêu?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi boinghiadia, 28/6/13.

Lượt xem: 55,224

1. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

2. duypv2742

duypv2742 Thành viên cấp 3

3 triệu :))
  3. duypv2742

duypv2742 Thành viên cấp 3

Số mình may mắn lương thử việc là 5 củ . thời gian thử việc 2 tháng nhưng mà 2 tháng đó vẫn trả đủ 5 củ. vì làm tốt. :)) coi như k phải thử việc. sau 2 năm lương mình là 10 củ.
  4. ducnguyen89dn

ducnguyen89dn Thành viên cấp 1

6tr5 bạn nhé :)
  5. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

lúc chưa đi học mình xin học việc 3.5tr
    học xong thử việc 8tr mà áp lực quá nên về nhà túc tắc qua ngày :-B
  6. longyenbai

longyenbai Mới đăng kí

Tui hỏi thằng bạn thì nó bảo học xong bên IMIC giới thiệu việc làm cho lương khởi điểm 7tr lận. Tui cũng đang định đầu quân sang bên đó nè, có ai đi học cùng cho vui?
  7. vanvan1992

vanvan1992 Thành viên cấp 2

Tui thì may mắn hơn các bạn chút xíu. năm thứ 4 ĐH được 1 anh ko biết từ đâu gọi điện đến từ CV trên frenlacer và dk nhận làm 3D part-time cho đài truyền hình HN. Sau đó khi ra trường ko quyết định làm đó do thời gian làm trong đài rất dị @@. Sau đó thử việc 1 tháng tại Alex Paint rồi lương chính thức là 10tr500. Cuối Cùng quyết định đi thi tuyển công ty của Singapo làm cả 2D-3D với mức lương tương đối 650$/ tháng làm từ t2-t6 :)).

Ủng hộ diễn đàn