Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Máy tính bị giật lag sau khi quét Virus :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi bboynnb, 11/12/15.

Lượt xem: 1,792

1. bboynnb Mới đăng kí

Tình hình là cách đây 1 tuần máy tính em bị dính virus quảng cáo...dùng mấy phần mềm diệt virus khác thì không tìm thấy với xóa được
    - Sau này em download cái YAC về...đúng là xóa được hết virus không còn mấy cái Pop-up quảng cáo nữa nhưng sáng hôm sau mở máy lên cứ lâu lâu màn hình lại bị giật lag kinh khủng :(
    mấy bro cho em hỏi giờ phải làm sao ?

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Cái thằng YAC hai mặt lắm. Mình cũng từng 1 lần bị nó chơi đểu mặc dù nó có thể gỡ sạch những cái quảng cáo vớ vẩn ẩn náu trong hệ thống máy tính của mình nhưng khi gỡ đc tụi này ra rồi thì lại tới lượt thằng YAC này thay thế chúng :| Ghost lại máy xem.
  3. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Tìm cách gỡ thằng YAC ra! :D
  4. Nguyễn Thúy Giang

Nguyễn Thúy Giang Thành viên cấp 1

Chắc ăn em nghĩ Anh bung ghost lại thôi - em cũng bị Anh thử xem
  5. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Chắc là săp tới nô ên nên tụi Virut nó ở chơi thêm vài ngày nữa nó đi thôi :v
  6. slanoanh

slanoanh Banned

cạch thằng YAC này luôn
  7. dao duc viet

các bạn không nên tin tưởng quá vào bác Google :v bữa trước cũng tin vào bác google mà download cái thằng YAC về xong quét nó xóa cho một đống file system cmn luôn
  8. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Xài thì xài Avast Premier , ko được thì xài thằng Bkav , mình thấy 2 thằng đỡ ngốn tài nguyên hơn =))z
  9. dao duc viet

Ý ý, giờ mới đẻ ý, cái avatar của bác Bí Đỏ. á hihi :))
  10. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

11. dao duc viet

không tại bữa trước cái Avatar Mặt Cười, mai giờ không để ý hihi
  12. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

Mình nói thật lun nhé! mình cài bản KAS free, quét chả dc con ma nào cả, vừa gõ key bản quyền vào quét ra 1 đống =))
  13. Nguyễn Thúy Giang

Nguyễn Thúy Giang Thành viên cấp 1

Sẵn đây em mong các Anh Chị giúp
    Logo NIKON có người bạn nhờ giúp - Em làm thử mong Anh Chị giúp đỡ - Em cám ơn
    mail của em :nguyenthuyngan2016@gmail.com

Ủng hộ diễn đàn