Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Màn hình bị nhấp nháy khi chạy illustrator

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi vuongcoc, 12/3/18.

Lượt xem: 5,704

1. vuongcoc Mới đăng kí

Hi các bác,
    E đang xài laptop cấu hình I5, ram 8g, card onboard HD4000
    Hôm nay em có thử nghich nghịch tí vào AI CC2015 thì màn hình nó nhấp nháy liên tục.
    Trong khi dùng PS thì không bị như thế ạ.
    E có tìm hiểu trên diễn đàn nhưng chỉ thấy cách khắc phục cho PS, còn Ai thi k thấy.
    các bác cao thủ cho e xin chỉ giáo để tiếp tục nghịch ạ (e k phải dân chuyên ạ)

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Có thể do công cụ cr@ck hoặc thậm chí chính file cài đặt! Máy tính của thớt không có card rời à?
    vuongcoc thích bài viết này
  3. vuongcoc

vuongcoc Mới đăng kí

Hồng Sơn dạ lap e card on bác ạ :) vào nghịch chơi thôi ạ
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thử với bản cài đặt khác bà công cụ cr@ck khác nha. Nếu vẫn bị thi có lẽ do card onboard này ko chịu "hợp tác" với phần mềm rồi.

Ủng hộ diễn đàn