Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mang "nội y" của vợ đi... xét nghiệm

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 26/9/13.

Lượt xem: 20,490

1. kiến trúc sư

kiến trúc sư Thành viên cấp 1

nếu từ lúc cưới đến giờ mà vợ vẫn luôn lãnh đạm như vậy chứng tỏ vợ ko hề yêu a ta mà chỉ thấy a ta là 1 ng chồng tốt nên mới lấy . mà vợ chồng ko có tình yêu làm nền tảng thì chuyện ngoại tình chắc chắn sảy ra, cái trách nhiệm nhiều khi ko thắng được cảm xúc nhất thời
  2. kuteboy_195

kuteboy_195 Thành viên cấp 2

Trong trường hợp này tốt nhất người đàn ông cũng làm giống người phụ nữ kia.thế là cả 2 cùng hòa..0-0 và tiếp tục với cuộc chơi.:D
  3. Bacvo

Bacvo Thành viên cấp 3

MÌnh còn nhớ ông thầy cũng kể một câu chiện tương tự.
    Người chồng trong câu chiện này thì khác hơn. Mỗi bữa cơm, hắn đưa cho con 10k và nói rằng, đây là tiền mẹ con kiếm được, trước mặt mẹ nó lun!
    P/s: Tình huống này chỉ có li dị là tốt nhất thôi +.+
  4. kiến trúc sư

kiến trúc sư Thành viên cấp 1

mà mấy bạn nào muốn đánh ghen thì cũng vừa vừa thôi nhé, ko nó chết hay bị thương nặng thì mình cũng đi tù, rồi con cái bơ vơ, con vợ thì lại đc ngủ với thằng nữa
  5. A4 channel

A4 channel Thành viên cấp 1

đùa chứ ngày càng mất niềm tin vào cs. có lẽ sau này ko dám lấy vợ mất >"<
  6. Nhóc Nicolas

Nhóc Nicolas Mới đăng kí

nickydy thưa bạn rằng thằng chồng này ko phải là thằng hèn mà là thằng quá hèn, đến nước phải đem đồ của vợ đi xét nghiệm thì ông đó phải tự chửi vào mặt mình mới đúng bạn à. Mình làm trong ngành xây dưng nên chứng kiến quá nhiều hỷ lộ ái ố cuộc đời ròi và cũng quá thông cảm cho phái yếu, thưa với bạn rằng thằng nào mà kể được ra câu chuyện thế này thì 10 thằng dân xây dựng thì 11 thằng bảo nó là thằng hèn, quá hèn luôn. Theo ý kiến của riêng mình thì đây chắc là thằng nhà báo đang thất nghiệp mà thôi.
  7. canhcutnamphi

canhcutnamphi Thành viên cấp 1

Cư xử như anh ấy là đúng rồi. Tối hôm đấy đặt quần lót của vợ lên bàn kèm cái giấy khám rồi để xem nó nói gì.
    Sự im lặng còn đáng sợ hơn làm to chuyện nhiều

Các bạn bảo anh ta hèn. Vậy tôi hỏi các bạn, cư xử thế nào mới là k hèn? Kéo con vợ ra giữa bàn dân thiên hạ mà khoe tôi mọc sừng à. Cũng đừng nói việc anh ta mang đồ lót vợ đi khám là hèn, vào hoàn cảnh người ta rồi hẵng nói. Toàn anh hùng bàn phím bình thiên hạ
    heo toc thích bài viết này
  8. Eazy

Eazy Thành viên cấp 1

9. machoa001

machoa001 Thành viên cấp 1

Tối về cho cái đơn ly di, Vừa êm vừa đẹp.
  10. icesun

icesun Thành viên cấp 2

Thấy công đoạn thu thập chứng cứ của anh thì rất thông minh và bình tĩnh, nhưng đến giờ mà vẫn chưa biết xử lý thế nào thì nói không hèn là nói dối.
  11. Vũ Vật Vã

Vũ Vật Vã Thành viên cấp 2

Thằng ăn ốc thằng đổ vỏ. Ko những đổ vỏ còn bị cắm sừng =))
    heo toc thích bài viết này
  12. —Giàng—A—Þáo—

—Giàng—A—Þáo— Thành viên cấp 2

Em thì chưa rơi vào trường hợp này bao giờ...chứ với tính nóng như em là cứ đéo cần bít..... tới đó và nện cho con vợ 1 trận rồi tính tiếp.....
  13. 123smile

123smile Mới đăng kí

Mấy bạn đừng nói a ta là nhu nhược dù rằng là đàn ông nhưng không phải lúc nào họ cũng mạnh mẽ, cũng có thể đủ can đảm giải quyết chuyện này. Mình nghĩ người phụ nữ dù có một người thích mình đối xử tốt đến cỡ nào thì họ vẫn thường chọn người hay làm họ khóc đôi lúc tổn thương rất nhiều, càng gặp nhiều sóng gió thì họ sẽ càng yêu nhau nhiều hơn. (ý kiến riêng thôi). Mong a sẽ tìm được người mình yêu đích thực.
    Thiên Ma thích bài viết này
  14. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Cái ni là 1 bài post từ trang BAOHAY.VN chứ không phải câu chuyện của chủ thớt nha mấy thím :))
  15. kesitinh_ks

kesitinh_ks Thành viên cấp 2

love over
  16. Souls.vie.N2T

Souls.vie.N2T Thành viên cấp 1

Thế thì bà con giải tán ai vào nhà nấy nào :))
  17. cyp

cyp Mới đăng kí

Bài này gió to nhưng chẳng hiểu trong số những người đọc bài này có bao nhiêu người là đã có gia đình mà bình luận cứ như đúng rồi ... Thôi thì đúng là ngày trở gió, có thêm tí gió cũng chẳng sao... Chúc các bạn vui ... :D
  18. ohyeah

ohyeah Banned

Thấy nhiều bro/sis phán như thẩm phán, thậm chí như thần chết mà... cười.

Khi con người nhân văn hơn, tình người hơn họ sẽ không lên án người phụ nữ như thế đâu ? Tại sao vậy ? Cuộc sống gia đình là sự kết hợp của 2 cá nhân, mọi người phải bỏ ngay cái tư tưởng người này là sở hữu của người khác. Sẽ chẳng ai có lỗi khi kiếm tìm hạnh phúc, cho dù là nhất thời hay dài hạn. Chỉ những thằng đàn ông hèn kém, sỹ diện hão thì mới thấy tự ái khi người vợ - người mình yêu thương - đi tìm kiếm một hạnh phúc mới. Khi xã hội phát triển, suy nghĩ con người tiến bộ hơn, khi người ta biết yêu quý bản thân, yêu quý cuộc sống, họ sẽ hướng đến những giá trị cho bản thân hơn và nó hoàn toàn chính đáng khi đạt được điều đó mà không tước đoạt cái quyền ấy của người khác. Chia tay vì không hạnh phúc có thể là không vui, nhưng chắc chắn là không buồn vì đó là điều kiện giúp cho người ta kiếm tìm những hạnh phúc mới.
  19. puskien

puskien Mới đăng kí

Mình thấy cái hình minh họa trắng đen đẹp và rất nghệ thuật. Mình thích hình trắng đen mà trình photoshop cùi quá, ko chỉnh cho nó sắc nét và đẹp đc như vậy ....
  20. Soul.Itachi

Soul.Itachi Mới đăng kí

Tán con gái thằng kia, con vợ thằng kia và con mẹ thằng kia cho đủ bộ rồi mang 3 cái quần lót gửi cho 2 đứa chúng nó ngắm =))
    thienducqnvn thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn