Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[MANIP] Cat Woman

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Jun Xiaoyu, 6/11/13.

Lượt xem: 6,178

1. thiemthan

thiemthan Thành viên cấp 2

mặc quần tất trông chân ng phụ nữ gợi cảm hơn mà bác làm trông nó hơi bẩn bẩn..còn bức 2 thì tuyệt vời ông mặt trời
  2. Hoài Trang

Hoài Trang Thành viên cấp 1

Pic 1 đã hoàn hảo... nếu chân mod không đen thui như thế [như kiểu có lông =))]. Pic 2 màu đẹp mặc dù 1 vài chỗ chưa hoàn hảo lắm nhưng em thích cái màu ấy vô ngần. Nếu có time bác viết Tut nhé. Hóng :)
    P/s: Em góp ý thế thôi, đừng hận em nhé =))
  3. nhoksock97

nhoksock97 Mới đăng kí

Thớt cho mình hỏi tách nên kieu j ma chi tiet the
  4. Crocslee

Crocslee Thành viên cấp 1

Pic 1 em thấy màu tóc và màu da ( nhất là vai + 2 tay ) chưa cùng tone với nhau, phụ nữ thì nên để chân trần quyến rũ, thím làm thế tụt hết cả cảm xúc :))
  5. royalkjss

royalkjss Thành viên cấp 2

Nói thật với bác em cũng là phụ nữ mà dòm ra đôi giầy chứ chả ra cái tất đen thế :| dừng dìm hàng phụ nữ tụi em tội ^^! Màu đẹp lạ .chấm hết
  6. Northern

Northern Thành viên cấp 1

chân của miêu nữ thô wa' :)
  7. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

likes pic 2!!!pic 1 tóc ghép không hợp lắm
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn