Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Chúa rắn.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Sky, 28/11/12.

Lượt xem: 5,081

1. hoa_ki_long

hoa_ki_long Thành viên cấp 3

úi úi.... chất quá sức.... rắn em đem đi ngâm rựu nhậu.... nhậu xong em "ngâm" tiếp người đẹp :v :v
  2. Phan Tú

Phan Tú Thành viên cấp 1

Khổ thân cái con rắn bị gấu nhà bạn dẵm thế kia, chắc nó khó siêu thoát quá :))
    Sky thích bài viết này
  3. TylerKid

TylerKid Về hưu

đừng sử dụng nguyên mẫu stock bạn có, bạn nên quan sát để crop hay xóa hay cắt bớt 1 số phần ko cần thiết, tạo bố cục hài hòa nữa :D
    Sky thích bài viết này
  4. Sky

Sky Thành viên cấp 2

Thực ra là em vớ được ảnh nào thì nghịch ảnh đó thôi chứ có chọn lọc gì đâu. Hồi đó làm theo cái Tut "nàng tiên bị giam cầm" của 4rum mình thì phải :))
  5. Hiếu Trần Duy

Hiếu Trần Duy Thành viên cấp 2

Vãi cả chúa rắn ^:)^
    sao bác ko thử cho cô gái ngồi thổi tiêu còn con rắn khổng lồ từ cái xoáy trồi lên :-"
  6. o0tentou0o

o0tentou0o Thành viên cấp 2

cần đánh bật nội dung chính là hình cô gái và con rắn, cái thác nước lắp vào vô hình làm hỏng cả chủ đề rồi bạn :)
  7. Sky

Sky Thành viên cấp 2

Đây là tác phẩm đầu tien mình làm chơi chơi thui. Tất cả nguyên liệu mình lấy trong máy 8-}, còn cái tên chỉ là giật tít khi đăng bài mới nghĩ ra :)). Các bác chặt chém ghê quá
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn