Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip]- Cô gái bên đường

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Em Ở Nơi Mô, 15/9/15.

Lượt xem: 3,378

1. Em Ở Nơi Mô Thành viên cấp 2

Chơi liều với một pic nữa , các bác cho mình ý kiến về sáng xíu, làm ban đêm nên sáng nhiều lúc cũng lóa lóe .

1/ Stock

2/ :----->

...
    nhocksoc, Phạm Hữu Dư, K.Trang1 người khác thích bài viết này.
  2. Justin Nguyễn

Justin Nguyễn Thành viên cấp 2

Bóng đổ của model chưa đc đẹp bạn nhé, bóng nó phải nét hơn (nhìn bóng mấy ngọn cỏ mà xem)
    Ngoài ra thì rất đẹp, like cho thím
  3. Em Ở Nơi Mô

Em Ở Nơi Mô Thành viên cấp 2

4. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Mỏi quá thớt ơi.:D
  5. LyCongTruong

LyCongTruong Thành viên cấp 3

màu đẹp :)
  6. Em Ở Nơi Mô

K.Trang thích bài viết này
  7. Silence_l0v31

Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

có nhiều điều diễn tả về ánh sáng , nhưng mình làm ví du về ánh sáng của tác phẩm của bạn để bạn phát triển hơn hen :)
    đại loại là như vậy , hướng ánh sáng tác động lên mode , những phần sáng tối ... ánh sáng ven ... đây chỉ là demo để bạn xem lại chứ nếu là mình sẽ làm kỹ hơn nữa .... chúc thành công :)
  8. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Nói thẳng là bức manip này XẤU và không có gì đặc sắc mà bạn phải lấy để khoe!
    Bạn có biết bức Manip này tên thật là gì không ???Của ai ??? và làm lúc nào không ???
    Thanh Trà Trương thích bài viết này
  9. Silence_l0v31

đang nói của thớt hay của mình vay nhatha ? :O , tui đang giúp bạn ấy cách cân bằng sáng tối tác phẩm của ban ấy :|
  10. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

11. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Mình cần 1 lời giải thích rõ ràng , mình rất ghét những người lấy của người khác bảo là của mình đó ,bạn không giải thích được thig mình thật sự thấy hổ thẹn cho nhũng người làm designer và manip đó Em Ở Nơi Mô
    Thanh Trà Trương, NamHoangSilence_l0v31 thích bài viết này.
  12. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

13. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Bài này tên tiếng việt là " Đường dài về nhà " của tác giả Iskander1989 người Brazil
    Bạn và người này là một ?????
  14. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

oài, là sao ta?
  15. Silence_l0v31

rồi , lại 1 nhân vật đạo MANIP rầu ^:)^^:)^ , 1 like cho nhatha công tố giác tội phạm :))
  16. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Trước Em Ở Nơi Mô làm tp " Cậu bé mơi quê tôi " mình đã thấy cậu thực chất là 1 người copy bắt chiếc , nhưng mình đã không nói vì biết rằng ai chả có thần tượng của mình , nhưng lần này cậu lấy nguyên tp của người ta làm của mình thì , tôi không thể không nói
    Chỉnh sửa lần cuối: 15/9/15
    Thanh Trà Trương thích bài viết này
  17. Em Ở Nơi Mô

nhatha /all. mình cũng đâu có nói mình tự làm đâu bác . stock mình tải về rồi làm theo thui . cũng phải tự blend màu chứ người ta đâu có video hướng dẫn ......
  18. Em Ở Nơi Mô

nhatha nếu bạn ghét bạn cứ nói . nhưng xin lỗi bạn chứ mình chưa tự nhận mình là designer bao giờ. và cũng không trường lớp chuyên về ngành thiết kế . ở bài này mình nỏ có nhận đây là tác phẩm của mình . istock nó đưa hình và stock kèm thì mình làm .
    chắc bạn cũng lớn . nói thì trong chữ có tiền ..... cái mình đang tập và hỏi ở đây là nguồn sáng . nếu bạn ko ưa đâu nhất thiết phải đội nón . tks
  19. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Em Ở Nơi Mô Tôi BOX này là Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn . Tôi cũng giống bạn cũng không trường lớp , hay học chuyên ngành gì cả , nhưng ít ra tôi có biết chữ Việt Nam ..
    Và đã là thành viên của VDS thì tôi nghĩ bạn làm gì và làm như thế nào thì ai cũng thấy và hiểu hết đó bạn ....
    p/s : " Khiêm tốn . Thật thà . Dũng cảm " Chắc bạn chưa quên câu này khi bắt đầu biết đọc chữ chứ :))
    K.Trang thích bài viết này
  20. Em Ở Nơi Mô

nhatha
    mình biết nhưng nội quy diễn đàn post tùm làm ra cái hệ thống gì nữa . bạn giỏi bạn học hành tốt bạn có quyền phán mình không nói ... có vẻ bạn vui

Ủng hộ diễn đàn