Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip]- Cô gái bên đường

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Em Ở Nơi Mô, 15/9/15.

Lượt xem: 3,376

1. 9bokeh

9bokeh Thành viên cấp 2

Đúng rồi bạn nhatha nói đúng đấy, bạn chủ top thêm chữ cover của ai vào là mọi chuyện lại dễ giải quyết thôi mà, diễn đàn dạo này sang thu rồi nhưng vẫn nóng lắm, gần đây rất hay cãi nhau nên các bác cứ bình tĩnh.
    K.Trang thích bài viết này
  2. deBob.vn

deBob.vn Thành viên cấp 2

Chất thật
  3. 18brotherhood

18brotherhood Thành viên cấp 1

dep qua bac oi
  4. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Thôi, 2 bạn nhatha & Em Ở Nơi Mô. cũng đừng gay gắt nhau quá.
    trong quá trình học tập, sử dụng hình ảnh để tập làm giống một tác phẩm của một ai đó thì cũng là bình thường, chỉ có điều bạn Em Ở Nơi Mô mà có trưng bày thì có thể ghi nguồn hoặc cover lại từ đâu đó là ok rồi (Học tập thì không cấm mình cố gắng làm một tác phẩm đẹp giống người ta rồi sau đó thì là tác phẩm của riêng mình)
  5. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

nhatha ^:)^ thôi bác đừng gây war nữa, em xin bác. Bác nhắc khéo người ta 1 tiếng là được rồi. Đừng căng thẳng với nhau quá thế
  6. MichaelDinh

MichaelDinh Thành viên cấp 2

dựa cái vali như thế mà ko ngã cũng hay nhỉ =))
  7. Son Do

Son Do Thành viên cấp 1

Có vẻ như lấy bức gốc rồi xóa chữ ký đi thì phải!
    Chứ cover lại mà chính xác đến từng pixel thế kia thì cũng phục thật.
  8. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Xin phép chủ thớt cho tôi nói lời cuối cùng trong topic này :
    Mỗi tác phẩm mình làm ra dù xấu, dù chẳng bằng ai...Nhưng nó vẫn vẫn là đứa con tinh thần mình làm ra , là tâm huyết của mình ...Chủ thớt có đồng ý đứa con của mình có vài người gọi là Cha nó ..??? Hay người ta bảo con mình bảo là con họ ...???
    Còn học hỏi , làm theo cách của người khác , copy , sao chép ,đều không sai , "lời nói chẳng mất tiền mua " thêm 1 vài câu có sao đâu ..
    Mình không có ý chê bai hay nhạo báng gì chủ thớt cả , mình chỉ góp ý trân thành để giút kinh nhiệm mà thôi ..
    HẾT
    _noregret_ thích bài viết này
  9. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

lâu lâu thấy một pic đẹp... té ra không phải 9 chủ.... haizzzzz (:|
  10. tonyhoang195

tonyhoang195 Thành viên cấp 1

Không ổn cả về màu sắc, light hay bóng cô gái
  11. SerdyKee

SerdyKee Thành viên cấp 1

ỦNg Hộ Bác nhatha e cũng đã bị ăn cắp trắng trợn , rồi còn bị ngta làm video để gây hiểu lầm ..Cũng chính vì vậy mà e chả bao giờ bán sản phẩm cho ng VN trên Google Store :)
  12. _noregret_

_noregret_ Thành viên cấp 2

Nếu thật đây là 1 bài ăn cắp thì bựa thật , sao đời lắm thanh niên sống ảo thế ko biết ăn cắp tác phẩm người khác để lấy tiếng ,để được ... mấy like à :(:(:(
  13. tuanlinhtinh

tuanlinhtinh Thành viên cấp 2

Sao chỗ này nó mờ mờ, kì kì... :(

14. coids

coids Thành viên cấp 2

Màu khá ổn, nhưng nhân vật bé, chưa chỉnh sáng tối và vị trí hơi chán thành ra bức ảnh không được ổn lắm.
  15. thanhcoag

thanhcoag Thành viên cấp 1

Lần này coi như chủ thớt rút kinh nghiệm đi, mặc dù không ai cấm việc học hỏi làm theo những bài hướng dẫn cả nhưng cũng nên sáng tác thêm hương vị riêng cho tác phẩm của mình còn nếu làm y xì như của tác giả thì mình nghĩ không nên đăng lên đây sẽ gây tranh cãi, nhất là khi bác thớt không ghi rõ ràng làm những ai không biết tác phẩm gốc sẽ tưởng là do bác thớt tự sáng tác ra. :D

Ủng hộ diễn đàn