Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] : Cơn mưa ngang qua

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi bataulai, 6/10/14.

Lượt xem: 2,614

1. bataulai Thành viên cấp 2

Mình đặt biệt thích những cơn mưa lớn, nước trút ào ào nhưng mau tạnh, hơn là những cơn mưa rả rích kéo dài từ giờ này qua giờ khác.......
    Làm Manip về mưa cũng vậy, phải tối trời tối đất nó mới phê kekeke :D

Đây là 1 bức Manip có độ phức tạp cực thấp, làm trong 60 phút với chỉ 4 stock :

...
    Hẻo Hóm Hĩnh, Phạm Hữu DưHồng Sơn thích bài viết này.
  2. huynhtoan.it

huynhtoan.it Thành viên cấp 2

cho cô gái đứng đúng vào nơi quy định nữa thì hay
    bataulai thích bài viết này
  3. kjng_lamboghini

kjng_lamboghini Thành viên cấp 2

soi đc 1 phát :)) . Cái bóng cái dù ko đè lên con chóa :D . Hết :D
  4. dangvanduc90

dangvanduc90 Thành viên cấp 1

con chó tù tội vãi :))
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Mình hay có đầu óc "đen tối" và xem nhiều phim kinh dị nên là mình tưởng tượng ra cô gái kia mặt mũi chắc hẳn sẽ kinh dị lắm :"> Lý do mình liên tưởng kiểu đó là vì cái màu nó thật sự như vậy :D
    Hà Bơbataulai thích bài viết này.
  6. bataulai

bataulai Thành viên cấp 2

Dù Kun VietDesigner : mặt thật em nó nè bạn, mình không biết nên bình luận thế nào về nhan sắc này haizzzza

Ủng hộ diễn đàn