Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Crz's Manip (Part 2)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Crz, 7/6/13.

Lượt xem: 3,491

1. Crz Thành viên cấp 3

Do úp những tác phẩm vào 1 topic, khiến nó trở nên nặng nề hơn rất nhiều. Nên mình quyết định đặt thêm 1 topic phần 2.

Đây là topic cũ của mình: http://forum.vietdesigner.net/threads/manip-crzs-manip.21735/
    (Mod nào quản lý hoặc admin rảnh thì đổi tên thành Crz's Manip (Part 1) nhé. Tks !

#5: Human, please... !

#6: I'm Not Crazy !

...
    Runningman, kidkenvin201194, Slumberous4 người khác thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mình chỉ là 1 maniper bình thường nên ko thể ''tiêu hóa'' hết ý nghĩa của 1 tác phẩm manip siêu thực :)) có lẽ người trong cuộc mới hiểu , chỉ góp ý là màu sắc quá dị và quá ám ảnh nhãn quang người xem :D
    Và lần này cũng như những lần trước , bác lại bị lỗi Blur nhé :"> cách bác Blur hơi gượng gạo :">
    Còn thông điệp của tác phẩm thì chỉ còn cách ngồi chờ bác diễn giải thôi ;;)
    haminh, SlumberousCrz thích bài viết này.
  3. hoa_ki_long

hoa_ki_long Thành viên cấp 3

Rất sáng tạo... mình thích phong cách của bạn :-bd
    mgrCrz thích bài viết này.
  4. Crz

Crz Thành viên cấp 3

Thiên Ma Hôm qua có nói trọng tâm của bức manip này ở nhật ký forum mà ông. (__ _)

@Hoa_ky_long Xin cảm ơn bạn !
    hoa_ki_longThiên Ma thích bài viết này.
  5. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Không hiểu gì hết... cái motion blur đúng là còn nhiều lỗi.
    Crz thích bài viết này
  6. Slumberous

Slumberous Thành viên cấp 2

Ái giời ạh, hại não đêm khuya, sao mình cứ coi tác phẩm bác lúc giữa đêm không vậy nhỉ. Blur thì mọi người nhận xét rồi, thấy bức này màu sắc ổn, đỡ giả hơn rồi. Vết máu với lỗ thủng :+1:
    Này, ngoài thực tế bác có thuộc hàng lập dị không vậy?
    Crz thích bài viết này
  7. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

:"> Mình hiểu theo cách này nhé ^_^ :
    Có một chú ruồi mắt xanh đang dạo chơi thì bỗng có một chiếc xe đâm tới ... và thay vì bễ kiếng xe thì mắt ruồi bị bễ :3 :3
    Crz thích bài viết này
  8. Crz

Crz Thành viên cấp 3

Slumberous: Cứ coi đó là một lời khen. Muốn biết thêm thì ra uống cà phê, nói nhảm vậy. Thực ra thì tùy vào trọng tâm mình muốn nói tới thôi, mình muốn đè nặng chỗ nào, thì chỗ đó sẽ đẹp hơn, và ... lập dị hơn. :D

bong bong mua he: Giờ thì mình biết sao nick bạn lại là "bong bong mua he" rồi đó.
    Không đơn giản như vậy đâu bạn.
    Slumberous thích bài viết này
  9. Slumberous

Ủa mình có nói mình hiểu nó như thế nào chưa nhỉ? Ừ thôi bác cứ giải thích đi cho đỡ đoán mò đoán bậy 8-}
    Crz thích bài viết này
  10. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

ách...... bong bóng mùa hè :">
    Crz thích bài viết này
  11. Crz

Crz Thành viên cấp 3

update tác phẩm thứ 6.
  12. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Bác đi tone đơn sắc như vậy rất ra surreal , rất Tây ! Còn ý nghĩa thì mình bó tay :">
    Crz thích bài viết này
  13. Slumberous

Lần này khá quá ông Crz ơi. Chỉ có mấy cây nhang chưa khớp lắm.
    Con vật đó và tên người cò kia đang đi 2 hướng ngược lại à? 1 kẻ bị trói buộc, quay mặt nhìn lại nhưng vẫn không thể thoát khỏi sợi xích. Thà đừng quay lại thì hơn, chỉ thêm đau khổ. I'm not crazy chỉ là câu chống chọi yếu ớt cái thực tế u tối này thôi.
    – Tự nhiên thấy trống trải mênh mông –
    Crz thích bài viết này
  14. Crz

Crz Thành viên cấp 3

Cũng là một cách nhìn. Tùy từng cảm xúc mà từng suy nghĩ sẽ thay đổi.
    Nhìn vào suy nghĩ của ông. Có vẻ ông đang gặp vấn đề với cuộc sống thì phải. Nhưng cố lên, surreal của mình là một cách để mọi người thổ lộ suy nghĩ của mỗi người ra, phần nào sẽ cảm thấy nhẹ nhõm hơn, cũng để mọi người hiểu nhau hơn, hướng tích cực chứ không tiêu cực đâu. Cố gắng qua được khó khăn trước mắt nhé !
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn