Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip]"D-Day" và "In my fantasy"

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi lienxovn, 18/12/12.

Lượt xem: 3,171

1. lienxovn Thành viên cấp 2

Sáng nay rảnh không có việc gì (thật ra sáng nào cũng rảnh=))) nên ngồi làm tí manip cho lên tay,đến tối lại không có việc gì nên quyết định đem lên đây khoe anh em :))
    (Ngại resize nên hơi hack load tí ae thông cảm :"> )
    - D-Day
    +Stock

-In my fantasy

Nhân tiện ai biết trang nào có stock free ngon ngon tí ko share mình với,làm thì 1 tiếng mà đi kiếm stock thì 10 tiếng,bó tay ~X(

...
    aO_Oa, lovehanoi, phuonganh0111928 người khác thích bài viết này.
  2. Sky

Sky Thành viên cấp 2

Ảnh 1 nhìn mãi không nhận ra cái trên bầu trời là gì, nhìn stock mới biết đó là con mắt. Mình đang đoán là Mặt trời nổ tung chứ :D
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Bạn chịu khó lang thang lên tất cả các trang lưu trữ ảnh sẽ tìm được ảnh ưng ý thôi .
    Pic 2 đẹp lắm . ;)
  4. gake_tn

gake_tn Thành viên cấp 2

Pic 2 chất quá bác ạ
  5. Lãng tiên sinh

Lãng tiên sinh Thành viên cấp 2

đẹp đấy bạn,mà tấm 2 mình thấy brush con phượng chưa đã lắm :-?
  6. Liebestraum

Liebestraum Clone Stamp Talent

Pic 2 đẹp đó bạn :-bd mà mình góp ý chút là chỗ mặt trăng giao với mây là 1 đường cong chứ không phải đường thẳng nhé :)
    lovehanoilienxovn thích bài viết này.
  7. Star

Star Thành viên cấp 2

mình thấy pic 2 chất hơn :D
  8. Đoàn_Whinny

Đoàn_Whinny Thành viên cấp 3

lovehanoimuahexanh thích bài viết này.
  9. lienxovn

lienxovn Thành viên cấp 2

Thật ra mình vẽ vào để giúp ánh sáng hắt lên các layer kia đỡ bị giả thôi chứ cũng chả biết nó là cái gì nữa =)) mình đặt tên cái này là world tree nhưng chính mình cũng không biết nhìn kiểu gì cho nó ra cái cây nữa =))
    thank bạn nhé :*
  10. muahexanh

muahexanh Thành viên cấp 2

Đôi khi mình cũng muốn làm manip nhưng oải đi kiếm stock giờ có hình do bạn sahre chắc sẽ dễ hơn hì hì thank nhiều.
    Chủ topic làm hình đẹp lắm. Mình rất thích mấy tác phẩm thể laoi5 fantasy . Mau mau cho thêm tác phẩm mới nữa bạn nhé.
    lienxovn thích bài viết này
  11. lienxovn

lienxovn Thành viên cấp 2

Mình cũng thấy chỗ đấy quá lởm =)) mình quyết định làm lại phần này,thank bạn !
    lovehanoiĐoàn_Whinny thích bài viết này.
  12. yun

yun Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn