Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip - Dark Art] Rubic 17+

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi _MeoHoang_, 11/1/14.

Lượt xem: 4,108

1. _MeoHoang_ Thành viên cấp 4

Mọi người tự nhiên nhận xét nhé :)
    *Chú ý* Hình ảnh có chứa máu, nội dung mang tính chất bạo lực, không khuyến khích trẻ nhỏ xem!!!
    Còn đây là stock :P

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 12/1/14
    Thanh Hóa, Rahlan, Star11 người khác thích bài viết này.
  2. MaMa

MaMa Thành viên cấp 2

Rubic đẫm máu và cũ kỹ 1 tý nữa thì tuỵet bạn ạ. ^^
    _MeoHoang_ thích bài viết này
  3. Thiên Trí

Thiên Trí Thành viên cấp 2

Chưa ngộ ra được thông điệp của nó :-Bnhưng like cho kĩ thuật của bạn =D> Hóng tác phẩm tiếp theo ...
  4. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

cứu cháy sợ bị gọi là câu view :> bác phang cáo này vào :)) " Hình ảnh có chứa máu me, mang tính
    chất bạo lực, không khuyến khích trẻ
    nhỏ xem!!! " hjhj chuẩn mem
  5. mgr

mgr Cựu quản trị

;;) mình ko giỏi nhận xét manip, nhưng thực sự mình thấy _MeoHoang_ làm ổn quá rồi :like:
  6. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

phuongthustudio2 mình có câu view đâu :"> trên đĩa phim hay game mang nội dung bạo lực máu me đều ghi 17+ mà :">
  7. _MeoHoang_

Thiên Trí ban đầu mình cũng định ghi nội dung ra, mà dài quá nên thôi, cho mọi người tự đoán :>
  8. CaoChiNhan

CaoChiNhan FA Minh Chủ

Rất ma mị và ám ảnh :like:
  9. Nguyễn Đoàn Trọng Nghĩa

Nguyễn Đoàn Trọng Nghĩa Thành viên cấp 2

kết cái màu :))) :like:
  10. _MeoHoang_

chỉ trắng đen thoi mà :D
  11. San.Nhi

San.Nhi Thành viên cấp 1

Ảnh đen trắng thì mình nghĩ bạn nên làm nổi bật màu máu lên như kiểu cho đỏ hơn 1 chút hoặc lan rộg ra, hoặc thêm ság. Tại đen trắng nhìn màu máu dưới đất k nổi, đặc biệt là vệt máu chỗ gần rễ cây ấy.
    Mình thấy kết hợp ánh sáng ở tấm hai (chỗ rubic) với vết máu loag ở tấm 1 là đẹp. Tại vệt máu ở tấm 1 có vết bóg, nhìn một phát là biết máu.
    Còn tấm 2 nhờ ánh ság mà ảnh có thêm chiều sâu. Nhưng bạn giảm bớt ság 1 tẹo thì mình nghĩ hay hơn tại nó hơi chói.
    nghe mình nói thế thôi mà đến lúc làm chắc k giỏi như bạn =)) mình thấy ổn rồi :-bd
  12. _MeoHoang_

San.Nhi thanks bạn đã góp ý, pic 2 chói sao :-? chắc tại màn hình mình nó tối nên ko nhìn ra #-o
  13. San.Nhi

San.Nhi Thành viên cấp 1

_MeoHoang_ cũg có thể do màn hình mình ság mà =)) nchug mình k hiểu ý nghĩa bức ảnh lắm nhưg thấy hay hay :D
  14. _MeoHoang_

San.Nhi cũng ko j phức tạp lắm, cục rubic tượng trưng cho sự rắc rối, stress, đang đè nặng lên bản thân mình, trong khi xung quanh không có ai bên cạnh chia sẻ hay giúp đỡ, chỉ có vật nuôi (chim) là ở bên mình cho tới cùng, bàn tay bự là: dù áp lực như thế nhưng vẫn phải giữ lấy, ko thể bỏ rời :D
    San.Nhi thích bài viết này
  15. meowmeow

meowmeow Banned

dị phết
  16. _MeoHoang_

17. kevinhuynh12

kevinhuynh12 Banned

Công nhận là quả rubic còn hơi mới còn lại thì ngon rồi.
    ps: Cơ mà thím ko vọc sunray à :v
  18. _MeoHoang_

kevinhuynh12 sunray để dành làm fantasy, dark art mà quất nó dô còn j ghê nữa:v :v
  19. nguyen duc tho

nguyen duc tho Mới đăng kí

cho e xin tut với ạ! thanks chủ thớt :D
  20. _MeoHoang_

nguyen duc tho mình ko biết làm tut :( bạn có thể search trong diễn đàn cũng có nhiều tut hay lắm :)

Ủng hộ diễn đàn