Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Dust To Dust

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Celtica Harmony, 18/8/13.

Lượt xem: 6,476

1. Pix

Pix Thành viên cấp 1

tieubinh03: Ko có mặt trăng đâu, đừng tìm :)). Chỉ có bụi của mặt trăng thôi, là chỗ bụi tro bên trên cánh đó.
    tieubinh03 thích bài viết này
  2. kuteboy_195

kuteboy_195 Thành viên cấp 2

nếu là phần shadow cô gái đỉnh một chút nữa thì phải nói là tuyệt,mình cảm giác cô gái ấy chưa chuẩn lắm.cố gắng phát huy nhé bạn :))
    Celtica Harmony thích bài viết này
  3. Celtica Harmony

Celtica Harmony Thành viên cấp 1

Crz mình đã nói ngay từ đầu là cái tên Dust To Dust ko liên quan mà, chỉ đơn thuần mình đặt tên nó theo bài hát mà mình lấy cảm hứng để làm thôi, phần bạn góp ý mình xin nhận cảm ơn bạn.... Tuy nhiên ....đôi khi ko nên cứng nhắc quá bởi vì theo như 1 watcher của mình trên deviantart nói: "có 1 sự thật là có nhiều điểm dừng trên kỹ thuật của bạn, nhưng tôi cũng giả định rằng công việc phải kể một câu chuyện, để chuyển tải một cảm xúc hay cảm giác. Có một số người theo dõi tôi, những người thưởng thức giải mã, phân tích công việc của tôi và đây là món quà lớn nhất mà tôi rút ra.
    Chuyển tải cảm xúc để làm việc là khó khăn hơn nhiều so với bất kỳ kỹ thuật nào đó, bạn làm điều đó, khá tốt" Thanks bạn
    mon2409Crz thích bài viết này.
  4. QuangX2

QuangX2 Thành viên cấp 1

Em là em thích cái ý tưởng của bác. Về với tro bụi
  5. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

Chất quá :like:
    p/s:Rất may lả hôm nay bác Crz không làm toán chứng minh =))
    Celtica Harmony, dontlaymedownCrz thích bài viết này.
  6. Kanzz.Elf

Kanzz.Elf Thành viên cấp 2

Manip vốn đã ko thật. Hãy để nó ảo một chút.
  7. Cốm

Cốm Thành viên cấp 2

Manip bạn làm đẹp lắm :x Mình muốn xin stock để học hỏi có được ko :x
  8. Celtica Harmony

Celtica Harmony Thành viên cấp 1

9. yun

yun Thành viên cấp 2

ấn tượng :)!

Ủng hộ diễn đàn