Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] E vừa làm xong

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Bùi Phước, 24/6/14.

Lượt xem: 2,665

1. Bùi Phước Thành viên cấp 2

trình còn còi.. mọi người nhận xét
    stock

thành quả của em

24062014d
    của lovenovelistic, trên Flickr

...
  2. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Thêm tí cốt truyện cho hấp dẫn đi :))
    TPaineBùi Phước thích bài viết này.
  3. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Ngày xửa ngày xưa, có hai bà kia .Đêm hôm khuya khoắt dắt nhau ra núi để miếng gương.Bà đứng bà ngồi xong cí chụp hình.

Cốt truyện hay quá à :))
  4. Gấu Mập

Gấu Mập Thành viên cấp 2

bác cho em hỏi làm thế nào để ảnh nó cùng 1 màu như thế vậy ạ :D
    mấy cái stock cùng 1 màu với nhau hết á
    em newbie :D
  5. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Gấu Mập : Phải chỉnh màu cho từng thứ hợp lý với nhau đó bạn :D, khi các thứ khá hòa hợp rồi thì áp toàn bộ bức hoàn chỉnh lên 1 màu chung, tổng thể.
    Gấu Mập thích bài viết này
  6. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

đã là nghệ thuật thì nội dung mọi người phải tự cảm nhận chứ?
    Bùi Phước thích bài viết này
  7. Bùi Phước

Bùi Phước Thành viên cấp 2

quên.. stock đưa lên còn thiếu cái cổng :v :v
  8. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Mình nghĩ hay là dịch hình ảnh chính lệch sang phải chútvnữa rồi thêm chút chi tiết gì đó vào tranh thì hay, mình thấy hơi ít hình ảnh phụ. Màu sắc sử lí hay đấy
  9. Akitochan

Akitochan Thành viên cấp 2

ồ...thêm chút ly kì của cốt truyện nữa đi bạn ơi
  10. XXXLX

XXXLX Mới đăng kí

theo y kien ca nhan, minh nghi y tuong cua ban kha hay, nhung chua co su tuong phan ve mau sac va do sau giua cac chi tiet tren tong the nen chua ly ky lam. vi du nhu theo minh mau xanh xung quanh dam hon, mau cua canh cong sang hon nhung ngon nui xung quanh nhoe bot ti de tao do sau cho khung canh,.. minh chi co ti tham khao dong gop vui de trao doi vay thoi chu minh van thich tp nay :D. chuc cho chu thot ngay cang co nhieu tp dep nua nhe :P
  11. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

bạn thử để nguyên cái váy màu đỏ xem nào bạn :D.
  12. ChauVu

ChauVu Thành viên cấp 1

manip cho thêm thiên tai bão tố côn trùng vi khuẩn vào cho nó hoành tráng bác ơi :) mình thấy hơi đơn giản mà manip thì nó thường phức tạp

Ủng hộ diễn đàn