Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Fascinating Skill

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi akio0504, 14/6/13.

Lượt xem: 2,373

1. akio0504 Thành viên cấp 1

Chào các bạn, mình là member mới của diễn đàn và biết được diễn đàn vào 2 3 tháng trở lại đây ở Facebook, hehe, nay mới có dịp để vào học hỏi trao đổi với các bạn.
    Mình rất đam mê thể loại Manipulation này và đặc biệt là các thể loại manip thiên về cinematic scene và các pha hành động ^^ cho nên cũng học hỏi, luyện tập gắn bó dc hơn 1 năm rồi. Mình là dân mô hình cho nên các thể loại manipulation của mình đều làm dựa trên mô hình cho các bạn đỡ thắc mắc hehe.
    Tác phẩm này là 1 trong những tác phẩm tâm đắc của mình, muốn chia sẻ với các bạn. Sau này mình sẽ up nhiều tác phẩm hơn.
    Rất vui dc làm quen ^^

STOCK

...
    b0yHN_96, Crz, Trần Mậu Trí Tâm1 người khác thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Hiệu ứng đẹp nhưng chưa ra 1 câu chuyện ! :D
    akio0504 thích bài viết này
  3. akio0504

akio0504 Thành viên cấp 1

Thanks bác :D
    Thường thì mình làm theo các loại pha hành động thôi, nên chắc cũng ko xoáy dc sâu vào trong cốt truyện cho lắm hehe ^^
    Thiên Ma thích bài viết này
  4. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Thêm 1 chú robot vào nữa xem sao , 2 chú oánh nhau mới thú vị chứ :">
  5. akio0504

hehe, mình còn 1 số bức có các cảnh chiến đấu của 2 chú hoặcn hiều chứ nữa :))...sẽ edti lại sơ sơ rồi share các bác chơi ;)
  6. Trần Mậu Trí Tâm

Trần Mậu Trí Tâm Thành viên cấp 2

Hiệu ứng đẹp, nếu có một thông điệp gì đó nữa thì tuyệt!!!!
    Con robo này do bạn vẽ và phối màu??
  7. akio0504

con robot là mô hình mẫu của mình đó bạn :D...mình cũng đang tìm hiểu digital art thôi chứ trình chưa tới để vẽ ra hehe
    Thanks bạn đã nhận xét, tại vì mấy pha action thì đôi khi cũng chẳng biết nên gửi g8ám thông điệp gì ngoài các pha hành động hehe.
  8. Trần Mậu Trí Tâm

Trần Mậu Trí Tâm Thành viên cấp 2

akio0504
    Được chứ bạn, mình thử gợi ý cho bạn nhé!
    Thử phối cảnh hoang tàn đổ nát, kết hợp vào các nhân vật có cả người trong đó nữa.
    Cuộc chiến giữa con người và robot.
    Kiểu như con ng tạo ra robot nhưng hơi quá lố để nó thông minh hơn xong đánh nhau giành quyền lực.

Haha!
  9. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

Motion blur của bạn rất chuẩn :D
  10. khoiuehb

khoiuehb Thành viên cấp 1

XIn tut bạn ơi :)
  11. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

effect thì ổn cơ mà nhìn kiểu radian blur hại não quá ((=
  12. akio0504

Mình có cái tut = video lúc trước làm thôi, các bác nào muốn thảm khảo thì tự nhiên nhen ^^

Stock
    http://www.mediafire.com/?eercvb1kgkmz48s
    khoiuehb thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn