Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Her dream !

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Lương Xuân Tùng, 4/11/13.

Lượt xem: 2,647

1. Lương Xuân Tùng Mới đăng kí

Em là newbie đang tập tành manip. Đây là tác phẩm đầu tay của em còn nhiều thiếu xót.
    Mong các bậc tiền bối góp ý cho em được tiến bộ hơn. :D

Hình sử dụng.

...
    b0yHN_96, JangJunKim, tannghi4 người khác thích bài viết này.
  2. thangdgs

thangdgs Thành viên cấp 1

đúng là có thiếu "xót":))
    nhìn củng đẹp
    Lương Xuân Tùng thích bài viết này
  3. Lương Xuân Tùng

Lương Xuân Tùng Mới đăng kí

4. Heo Unique

Heo Unique Thành viên cấp 1

Chỗ cái tay cô gái. Đáng lẽ bạn đừng thêm ánh sáng thì được hơn.
  5. WindDC

WindDC Thành viên cấp 1

1. sáng ở tay cô gái tự dưng có cái sáng flare ngang trông chẳng hợp lý tí nào.. và nếu cho sáng thì đừng nên để flare rõ ra thế kia sẽ rất giả :D

2. tóc của cô gái không hợp lý với quy luật vật lý, lần sau nên chú ý bạn nhé.

Nhưng về cơ bản thì mình thích cái cảm giác về bức ảnh này, mơ hồ và rất gợi :) màu mè phối cũng ra phong cách , tuy nhiên đừng làm mọi thứ rõ mồn một thế nhé, nhìn sẽ thật hơn đấy :)
  6. WindDC

WindDC Thành viên cấp 1

Nhân tiện cho mình hỏi bông hồng bay sau với cái nhẫn bay trước có ý nghĩa gì ? Mà lúc đầu không nhìn footage mình tưởng nó là cái giọt nước cơ
  7. Lương Xuân Tùng

WindDC Người con gái bỏ lại bông hồng và hướng tới chiếc nhẫn kim cương. Còn quầng sáng trên tay thì mình cho nó là "niềm tin" :D
  8. stupidtn

stupidtn Thành viên cấp 1

Nhìn không hiểu ý nghĩa là gì luôn...:D
    Tớ nghĩ cái hành tình góc trên bên phải cần làm mờ thêm chút, nhất là các cạnh. Và làm nó tỏa chút ánh sáng ra vùng xung quanh nó thì sẽ mờ ảo hơn...
    Tớ rất thích cái nền của bạn. Bạn khá thành công rồi. Like
  9. tannghi

tannghi Thành viên cấp 2

hình cánh đồng với bầu trời thím dùng manip chuẩn phết....thím kiếm ở trang nào thế
  10. CaoChiNhan

CaoChiNhan FA Minh Chủ

Lần đầu thế này khá rồi. Cố gắng sẽ tiến bộ thôi. :like:
  11. Lương Xuân Tùng

tannghi mình kiếm trên 500 px đó bạn.
  12. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

nice
  13. WindDC

WindDC Thành viên cấp 1

hehe chắc do mình gà quá chưa nhận ra điều đó trong nội dung. Nhưng mà mình nghĩ nó chưa đc rõ ràng lắm. Lên chú ý nhấn nó hơn nếu muốn đặt nội dung như vậy

Ủng hộ diễn đàn