Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Im mồm _ My Fantasy triple version .

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Thiên Ma, 21/12/12.

Lượt xem: 4,992

1. Phoebe Sói

Phoebe Sói Thành viên cấp 1

đẹp quá đy:D..mình bị GATO rồi.. huhuhu
    DX_Degeneration thích bài viết này
  2. hoa_ki_long

hoa_ki_long Thành viên cấp 3

3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Ôi ko thể nào đâu =))
  4. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Thấy mọi người khen quá trời luôn.
    Làm mình không dám chê :">
  5. Thiên Ma

Mình xin nhận mọi góp ý , ko phải cứ khen ko thôi . ;)
  6. Thịnh Zombie

Mình thấy cầu thang pic 3 không khớp nhau. Còn đám mây sau mặt trăng ở 2 pic trước nó dường như không liên quan và ... Nói sao nhỉ? Tự nhiên có đám mây đó là sao? Trong khi bầu trời như đang ngoài vũ trụ
  7. Thiên Ma

Ừ , thực ra mình cũng ko thích làm thể loại tí hon này lắm , nghịch thử vậy thôi . :D
    Thịnh Zombie thích bài viết này
  8. Thịnh Zombie

Khi người khác xem cậu là cao thủ rồi. Thử tiếp tục nâng trình độ lên nữa xem. Tức là đưa ra những ý tưởng trong đầu, rồi xuất nó ra. Tác phẩm mang một thông điệp nào đó rõ ràng.

Ví dụ như trong đầu mình từng định làm một tác phẩm 1 con gấu trắng tự lột da mình đưa cho bác thợ săn, một con voi tự đem ngà mình cho bác thợ săn... Đại loại là hy sinh phần mà con người muốn lấy để được sinh tồn. Nói chung là ý nghĩa. Hehe.

Nhưng vì trình kém nên không biết làm từ đâu, vì mình chỉ thích vẽ vời thôi.
  9. Thiên Ma

Nói thật , được người khác ca tụng và xem như cao thủ làm mình thấy thêm hổ thẹn . Vì mình biết khả năng của mình ko đúng như người khác khen ngợi , chưa đủ trình để nhận những lời khen đó . Mình biết trong Rum có rất nhiều cao thủ chưa chịu lộ diện ra , cái từ '' cao thủ '' thực tình mình ko dám nhận :|
  10. DemiCat DA

DemiCat DA Mèo Việt Designer

Từ kinh dị mà đi ngay sang Fantasy trong 1 nốt nhạc thế à =))
  11. Thiên Ma

Em lạy chị Mèo ^:)^
  12. DemiCat DA

DemiCat DA Mèo Việt Designer

Mèo làm gì nên tội :((
  13. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

dạo này toàn kinh dị

Ủng hộ diễn đàn