Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Kết quả của 1 buổi chiều tự kỷ .

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Thiên Ma, 23/1/13.

Lượt xem: 4,299

1. dinhtra53th

dinhtra53th Thành viên cấp 2

đỉnh của đỉnh k biết bao giờ mới làm đc như bác :)
    DX_Degeneration thích bài viết này
  2. Tadang

Tadang Thành viên cấp 1

bác DX cho mình hỏi tí, cái tấm cuối cùng cô gái ôm chàg trai í. Cái stock của hắn là nó tối sẵn vậy hay là bác retouch cho nó tối vậy :-s Nếu mà bác retouch thì cho mình hỏi là retouch theo kiểu gì để nó tối lại vậy đc ko ạ :D Có phải chỉ chỉnh brightness/contrast thôi ko :-s
  3. c96a455

c96a455 Thành viên cấp 2

Pic cuối làm đẹp quá.
  4. Mitharu Minotaur

Mitharu Minotaur Mới đăng kí

Bức 1 ko ấn tượng lắm (chắc có thể do màu sắc nữa) nhưng tại bức một nhìn đi nhìn lại có mỗi cái đầu lâu rồi quay và resize tứ phía, với nó rất ảo vì em cảm giác nó đc xếp lại thành bức tường chứ ko phải xếp lại thành 1 đống.
    Bức 2 Hì hì cái này thì nhìn kỹ sẽ thấy các tay bị đứt đoạn rất nhiều v.v và nó cũng có cái lỗi giống như hình một (ánh sáng?)
    Bức 3 thì em ko hiểu đc nội dung nên em ko có comment gì ạ.! v.v
    ----
    em xin hết !
  5. hoang_trungthanh

hoang_trungthanh Thành viên cấp 2

kết mỗi tấm cuối
  6. Jason B

Jason B Thành viên cấp 2

Bức con khỉ thì hơi ảo tí chứ 2 bức dưới thì ko có gì phải nghĩ nữa cả :x
  7. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Stock hơi tối sẵn rồi bạn , mình chỉ tăng thên chút Level và Highpass thôi :)
    Mình đa số phải xử lí những stock kém chất lượng đó bạn , khó tìm dc stock ngon :D
    Tadang thích bài viết này
  8. Thiên Ma

Em làm vội lắm nên cũng ko đầu tư kĩ :D
    hoa_ki_long thích bài viết này
  9. Tạ Minh Hảo

Tạ Minh Hảo Thành viên cấp 2

bác thích làm kiểu tối tối thì phải, cơ mà tốt :like::like::like:
  10. Thiên Ma

Ờ , mình thích u ám :)
  11. hoa_ki_long

hoa_ki_long Thành viên cấp 3

Kho stock mình hay tìm nè.... toàn hình miễn phí chất lượng cao... nếu không rành tiếng anh thì vào gu gồ dịch ra rùi viết vào cái góc trái trên cùng của trang wep ý :D
    http://browse.deviantart.com/

Ủng hộ diễn đàn