Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Manip không biết đặt tên

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Roronoa, 16/4/16.

Lượt xem: 2,459

1. Roronoa Thành viên cấp 2

Cái này em mới làm. Mọi người cho nhận xét với!

Stock:

...
  2. wangsaker

wangsaker Thành viên cấp 1

ý tưởng hay quá nhưng tui nghĩ ghép vô mặt người đang nhắm mắt sẽ hay hơn. Ý như là vừa bị giam cầm suy nghĩ lẫn cái nhìn, sẽ bộc lộ sự cầm tù bó buộc hơn 8->
    Đinh Hoàng QuýRoronoa thích bài viết này.
  3. Roronoa

Roronoa Thành viên cấp 2

wangsaker cảm ơn bạn góp ý. Cơ mà để mở mắt như thế kia nhìn mặt nó vô cảm ấy!
  4. traithanhnam90

traithanhnam90 Thành viên cấp 2

Theo ý kiến cá nhân của mình, tác phẩm của bạn nhìn bị """phẳng", không có đổ bóng, hình khối tạo chiều sâu cho bức hình
  5. Roronoa

Roronoa Thành viên cấp 2

traithanhnam90 Cảm ơn bạn! Nói thật mình vẫn chưa biết cách làm cho hình có chiều sâu! Để mình tìm hiểu dần!
  6. zenki992

zenki992 Thành viên cấp 1

và thêm 1 điều nữa. nếu manip bạn chú ý mấy cái lỗ xiên sắt vào nên tạo và làm cho nó có thịt giống bị xiên thật nhé :v
  7. Đinh Hoàng Quý

Đinh Hoàng Quý Mới đăng kí

Chọn stock main là người già hay những người có nét mặt khắc khổ sẽ tạo thêm điểm nhấn cho bức ảnh
  8. dgra

dgra Thành viên cấp 1

Thím kim rông run nói chuẩn đấy, không ngờ một nhà nãnh đạo như thím mà cũng có ý tưởng hay thiệt ha =))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn