Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] không tên !

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Huy Ds, 25/8/15.

Lượt xem: 16,146

1. Huy Ds Thành viên cấp 1

Thấy mọi người làm Manip đẹp quá , nên hôm nay củng đua đòi làm thử 1 pick . Là lần đầu tiên đến với thể loại này, ý tưởng củng như kinh nghiệm không có, nên rất mong mọi ý kiến đóng góp khen chê của mọi người để trình độ được nâng lên . Cảm ơn mọi người đã xem qua ! Cái này mình làm chủ yếu chỉ sử dụng các công cụ cơ bản của Photoshop, không hề có blen màu này nọ nên chắc nó củng ko dc đẹp. Coi như " hiếp râm" thị giác mọi người vậy, ai có nhã ý thì cho mình cái tiêu đề, mình chả biết đặt sao cho hợp :-s
    Tác Phẩm
    [LOCK] vxYkODr.jpg
    Stock
    [​IMG][/LOCK]

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Silence_l0v31

Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

Giả quá , cố gắng nhiều hơn nữa -_-
    Min Nguyễn thích bài viết này
  3. Huy Ds

Huy Ds Thành viên cấp 1

Thank nhưng có cần thiết phải thêm biểu tượng icon " -_- " ko ạ ?
  4. hip lun

hip lun Thành viên cấp 1

Đúng là cắt ghép . Lại thêm cái logo sợ người ta nghĩ không phải HUY làm hay sao nữa =))
  5. trinhpapa

trinhpapa Thành viên cấp 1

Ghép còn chưa tốt và về ánh sáng, levels chưa có, bóng cũng sai
  6. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Hix ..hix... Đến bao giờ mình mới được là Photographer and Designer đây :((
    minhvu333 thích bài viết này
  7. Nguyễn Phước Thành

Nguyễn Phước Thành Thành viên cấp 1

Bác đã muốn người ta nhận xét thì có cái icon "-_-" có sao đâu. Chỉ là biểu tượng cảm xúc thôi mà :)))))
  8. SóiGià

SóiGià Thành viên cấp 1

Bạn ném lên đây một thứ,và bạn đề nghị mọi người nhận xét,và sau đó bạn cảm thấy ko vui về cái icon "-_-" =)) thấy hơi buồn cười.Tuy nhiên,vẫn xin phép nhận xét cái thứ bạn đưa lên :
    - Theo bạn,có thể đây là một tác phẩm,còn theo tôi,đây là rác,là một bản nháp vớ vẩn.
    - Có thể cách đây rất rất lâu rồi,hoặc là về rất rất lâu sau này,thì đây có thể là một sự đột phá,một sự sáng tạo,một tài năng thật sự,nhưng mà theo xu thế của Thời Đại hiện nay,thì đây vẫn là rác :D rác,rác và rác..ko thể thay đổi.
    - Bạn nên học,và thực hành nhiều nhiều thêm nữa..đến khi thực sự tự tin,và đặc biệt là có trách nhiệm với những gì mình tạo ra,thì khi đó bạn hoàn toàn có thể khoe các sản phẩm mình tạo ra cho mọi người chiêm ngưỡng,khi đó mới đc gọi là "Tác Phẩm".(nếu mà bây giờ bạn vẫn đang tự tin vào những thứ như thế này thì chắc là bạn đang hút Cần hả ?)
    -Chúc bạn sớm thành công và trưởng thành hơn nữa :D
    P/s: bạn nhờ đặt tiêu đề cho cái thứ này,thì mình xin phép đặt là :" Rong Rêu Rác Rưởi "
    Thân !
    Đang học design, ddluongMin Nguyễn thích bài viết này.
  9. Silence_l0v31

Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

Đừng cay cú hay ko vui , mọi người nhận xét thẳng thể để bạn nhìn lại tác phẩm mình làm đấy , cố lên và kiên trì rồi đến 1 ngày nào đó bạn nhìn lại tác phẩm này mình tin chắc bạn cười cả ngày :-"[-(
  10. pvtoan114

pvtoan114 Thành viên cấp 1

11. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Các Bác có thấy kích thích ko?
    Đang học design thích bài viết này
  12. Em Ở Nơi Mô

Em Ở Nơi Mô Thành viên cấp 2

K.Trang Bác thấy sao chứ em :v chắc đồng tâm trạng.
  13. Em Ở Nơi Mô

Em Ở Nơi Mô Thành viên cấp 2

Nói chung hình thì các bác trên đã nói . nhưng riêng chữ Photographer hay designer ... khó để nhận những chữ ấy khi chúng ta còn quá nhỏ bé . Bình thường lại thui đơn sơ chất phát đôi khi lại hay ..
    minhvu333Min Nguyễn thích bài viết này.
  14. lê bồn

lê bồn Mới đăng kí

mẫu nên lgiảm sáng đi tẹo.
  15. Min Nguyễn

Min Nguyễn Thành viên cấp 1

Cái tâm lý mới vào nghề cái tôi cao quá hồi trước em cũng hay cay cú những gì mình làm bị người khác chê lắm bây giờ thì đỡ rồi :)).
    Toàn nhận xét tốt của mọi người đấy chịu khó lắng nghe đi bác
  16. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Giống mấy bài thực hành pts đầu tiên khi mình được học.
    Còn cái danh Designer với Photographer kia thì đường còn dài lắm bạn :D
    minhvu333 thích bài viết này
  17. hoa pts

hoa pts Thành viên cấp 1

thiếu hiệu ứng blur nên nhìn nó giả
  18. duong8x

duong8x Thành viên cấp 2

thích mỗi cô gái.... :))
  19. xuantung96

xuantung96 Banned

20. huongbui

huongbui Mới đăng kí