Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] không tên !

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Huy Ds, 25/8/15.

Lượt xem: 16,139

1. Joey Bùi

Joey Bùi Mới đăng kí

Fail quá, chú ý mài lại cách cắt và nhớ làm mịn viền nét cắt! Tiếp theo nữa bạn nên học qua một số tài liệu về chụp ảnh, bố cục ảnh! Mình cảm giác như bạn đang làm ảnh dìm hàng vậy! Bố cục ảnh lố, mẫu cắt nhìn rõ nét ghép background thâm xì trong khi mẫu sáng lóa, ko hiểu bạn có nhìn thấy sự đối lập giữa model và background ko
  2. tranquynh2711

tranquynh2711 Mới đăng kí

Em biết em chả phải giỏi giang hay gì nhưng mà công nhận... tệ thật :-s, ráng lên bác nhé :3
  3. Huy Ds

Huy Ds Thành viên cấp 1

Đã nói là lần đầu tiên, mà mấy bác chọi gạch em phun hết máu :-ss:-ss:-ss:-ss
  4. thanhcoag

thanhcoag Thành viên cấp 1

thớt nên đi từ căn bản trước :D manip không dễ ăn trừ khi thớt có tài năng thiên phú, nên đi từ cắt/ghép, blend màu, bố cục này nọ chứ đùng một cái phang thẳng cái manip khác nào tự sát :P
  5. laidb201

laidb201 Thành viên cấp 2

Vkl xin nhận xét còn khóa nội dung!

Ủng hộ diễn đàn