Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[MANIP] Lá số #2: Baby's Wonderland

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Kanzz.Elf, 30/6/13.

Lượt xem: 3,892

1. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

bức này khá hơn bức trước nhiều quá :D đẹp
    nhưng mà cái stock thân cây gần như là chủ đạo thì stock bạn chọn chất lượng lại hơi kém nên có vẻ tác phẩm bị trừ chút điểm :))
    Kanzz.Elf thích bài viết này
  2. Kanzz.Elf

Kanzz.Elf Thành viên cấp 2

Thiên Ma: dùng màu xanh tối thì mấy con tinh linh không xử lý được rồi :-s, mình cũng thử màu xanh xám nhưng u tối lạnh lẽo quá, mà bé con đang ngủ say sưa mỉm cười thế kia (chắc đang mơ đẹp đây) nên mình thay tông vàng ấm cho bé :D

b0yHN_96: bé con nằm trên thuyền mới là nhân vật chủ đạo trong Manip này đó cậu :D, cái cây phụ họa cho thành một cái hốc ấm áp thôi :D
    Thiên Ma thích bài viết này
  3. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

Kanzz.Elf ý mình là nó đập vào mắt ấy
  4. duyphoto

duyphoto Thành viên cấp 2

:x màu này thấy đẹp muh Thiên Ma nó tạo sự ấm áp do các thiên thần mang lại cho baby, baby chưa ăn hẳng vào nền do bác thớt cắt còn bén quá .ah thớt nè phần đất nối với nước bác cho ít rễ cây đi chỗ đó nhìn nó ảo ảo sao ấy . tác phẩm đẹp lắm like ý tưởng , hóng mấy pic nữa ;)
    P/s: thớt post sai box rùi kìa
  5. Kanzz.Elf

b0yHN_96: Hôm nay mình tăng nét cho cái cây bằng filter High Pass rồi đó, có vẻ ổn :D

duyphoto: mình cho thêm cái rễ cây với 2 con Koi fish vô rồi đó bạn ;;)
  6. duyphoto

duyphoto Thành viên cấp 2

Kanzz.Elf edit lại hình bị lỗi ơ trên rùi kìa , ngon hơn rùi đấy .
  7. mgr

mgr Cựu quản trị

:O đẹp quá
  8. yun

yun Thành viên cấp 2

18 tiếng của bác đáng giá đấy :)) đẹp lắm!
  9. pitlamgi

pitlamgi Banned

Nhìn hay hay :x
  10. Kanzz.Elf

mgr, yun: cám ơn các bạn ủng hộ :)

pitlamgi: hay hay là sao bạn? Thấy emo trái tim chắc là bé con ngủ đáng yêu quá hả? :D
    pitlamgimgr thích bài viết này.
  11. hotvitmuoi12345h

hotvitmuoi12345h Thành viên cấp 1

đẹp lắm bạn... lên tay kinh nhỉ ^^

Ủng hộ diễn đàn