Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Lạc vào xứ thần tiên

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi alex_mark, 13/11/13.

Lượt xem: 2,287

1. alex_mark Thành viên cấp 1

Manip không phải thế mạnh của mình ( thực ra blend cũng ko phải, chẳng có cái gì là thế mạnh hết :v ) nhưng dù sao mình cũng khá thích manip theo phong cách thần tiên nên đôi khi vẫn thử. Mọi người góp ý giúp mình với nhé. Cảm ơn :)

...
    nhtra thích bài viết này
  2. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

bạn này cũng thích mấy cái thần tiên giống t này:D
    t thấy bắt mắt kinh khủng (kiểu lấp lánh và sặc sỡ thì đúng gu của t)
    nhưng thấy cái máy bay nó k đc ởn cho lớm...
  3. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

Có 1 bài mà post tới 3 lần @@
    An Thị Gì Gì Đấy thích bài viết này
  4. An Thị Gì Gì Đấy

An Thị Gì Gì Đấy Thành viên cấp 2

lấy ý tưởng từ phim Avatar hả bạn?
  5. lê luân

lê luân Thành viên cấp 1

bạn có 1 ý tưởng hay nhưng trình độ chưa tới tầm, bạn cần có gắng thêm rất nhiều để có được bức ảnh manip đẹp!
    Nguyễn Thái thích bài viết này
  6. Furin

Furin Thành viên cấp 3

@@ Cũng được ao kinh @@
  7. alex_mark

alex_mark Thành viên cấp 1

_MeoHoang_ ax, lúc đó post bài nó cứ báo lỗi lỗi j đó ko post đc, thế mà giờ nó lại thành 3 topic =.=!!!!! Mod làm ơn del hộ mình với :-s
    An Thị Gì Gì Đấy ko bạn ạ :D
    lê luân bạn có thể chỉ giúp mình cần sửa những chỗ nào không? :D
  8. mgr

mgr Cựu quản trị

Đã del 2 bài kia ^^
    alex_mark thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn