Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Nàng tiên

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi thevu, 7/8/13.

Lượt xem: 3,372

1. thevu Thành viên cấp 1

đây là tác phầm manip đầu tiên của em, mong anh chị xem và nhận xét để e cải thiện kỹ năng của mềnh...! many thanks! =)

...
    goal, Đoilơ ViệtDesigner, Thiên Ma2 người khác thích bài viết này.
  2. hoangphuocxx

hoangphuocxx Mới đăng kí

nhìn hơi giả nhưng rất đẹp.
  3. Tùng zino

Tùng zino Thành viên cấp 1

đẹp !
  4. Crazy nghiện des xD

Crazy nghiện des xD Thành viên cấp 1

Đẹp bác ạ, mỗi tội người mẫu già quớ
  5. chuối_Yellow

chuối_Yellow Thành viên cấp 2

mình để ý mấy manip dạo này toàn có cái đèn ấy :))
  6. nguyễn Thành nam

nguyễn Thành nam Thành viên cấp 2

có tut không thớt
  7. thevu

thevu Thành viên cấp 1

nguyễn Thành nam, đây là tấm đầu tiên mình làm nên mình cũng không có ý định viết tut tấm này trước khi làm,.....
    nếu bạn thắc mắc ở hiệu ứng nào thì bạn cứ comment và mình sẽ giải đáp + hình mình họa.
    thank u!
    nguyễn Thành nam thích bài viết này
  8. thospk

thospk Thành viên cấp 1

tôi nói thế này, nếu sai, thì có cho tôi là thằng ngu mà to ra nguy hiểm tôi cũng chịu
    thật sự tôi ko tin bạn làm được thế này
    1 tác phẩm thứ 2 mà làm hoàn hảo như thế thì quả thật quá pro
    2 stock cô gái chụp là có mục đích( người nước ngoài )
    3 tôi đéo tin bạn có cái ý tưởng hoàn hảo đến thế, và kĩ thuật làm được vậy

thực ra hình ảnh này là của các chuyên gia photoshop nước ngoài nghiên cứu và làm bài tập hướng dẫn cho các bạn thực hành
    " nếu mà bạn thực sự sáng tạo và làm ra 1 pick thế này ( không phải bài nhái, làm theo hướng dẫn mẫu có sẵng ) thì tôi tin bạn thuộc top 10 design của việt nam
    bạn có thể hái ra cả dống tiền chứ không rãnh ngồi này để khoe khoan khoát lác

9. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

thospk chắc bác lần đầu tiên thấy hả ;;) nếu vậy xem manip của xversion với Thiên Ma chắc họ đứng đầu của top 10 design quá... stock có thể kiếm đầy ra, chỉ có là nó phù hợp với việc ý tưởng của người làm manip hay ko thôi... cái nào phù hợp với ý tưởng của người ta thì người ta lấy thôi.. bác xem manip của Thiên Ma hay xversion thì chắc có lẽ bác còn phải địt đéo nhiều hơn nữa kìa 8-}
    thevu thích bài viết này
  10. Kanzz.Elf

Kanzz.Elf Thành viên cấp 2

Đi topic manip nào cũng thấy thím ấy cmt như thế :))
  11. CaoChiNhan

CaoChiNhan FA Minh Chủ

Phê lắm bác. Mong đc nửa trình của bác
  12. -Restart-

-Restart- Thành viên cấp 1

Bức ảnh này làm cũng khối thời gian và chất xám đấy nhỉ! Không biet bao giờ mình mới lên tới trình độ này, ganh tỵ quá! =((=((=((

Ủng hộ diễn đàn