Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Manip: Nature's Revenge - Sự Báo thù ngọt ngào

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi hotvitmuoi12345h, 7/6/13.

Lượt xem: 4,626

1. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Crz không có hiềm khích gì đâu, chỉ là quan điểm khác nhau thôi.
    Crz thích bài viết này
  2. Crz

Crz Thành viên cấp 3

Quan điểm khác nhau thì được, nhưng áp đặt cách nhìn nhận (kẻ kêu ngạo) lên mình thì quả thật không đáng.
    Cuộc sống lạ thật nhỉ ? Từ một người cố năng nổ trở thành một kẻ kêu ngạo. Nói lên mức độ yêu thích 1 tác phẩm cũng là một cái tội.
    nickydao thích bài viết này
  3. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Thế mới gọi là cuộc sống, ai cũng suy nghĩ như ai thì đâu còn thú vị nữa.
  4. hotvitmuoi12345h

hotvitmuoi12345h Thành viên cấp 1

Crz , nickydao: nghe cách 2 bạn tranh luận về cách nhìn nhận 1 tác phẩm cũng có cái chính xác ^^... nhưng đừng gây mất hòa khí của anh em Việt nha... 3 bài trên của mình làm cũng có sai sót... bạn Crz nói chính xác.( nhưng nói nhỏ là lúc đầu cũng nghĩ bạn chấm điểm bài mình mình cũng hơi suy nghĩ chút về bạn ) ^^... sẽ cố gắng hơn...
    nickydao: cảm ơn đã bào chữa giúp mình nha ^^
  5. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Nên hiểu rằng , phong cách chấm điểm của bác Crz không phải là kiểu 1 giám khảo chấm điểm cho 1 thí sinh , mà là ''thang điểm yêu thích'' của bác ấy dành cho 1 tác phẩm , đừng hiểu lầm !
    Crzhotvitmuoi12345h thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn