Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Ngày nào đó

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi _MeoHoang_, 20/2/15.

Lượt xem: 2,860

1. _MeoHoang_ Thành viên cấp 4

Errr làm thử thể loại apocalypse này xem thế nào, ai dè nó vừa lâu vừa khó nhằn kinh khủng...
    Điên cả đầu luôn -.-
    Và đây là thành quả của iem sau 1 ngày dài dí mặt vào màn hình (kiếm stock)
    ///Some day///

Urh nhận xét tự nhiên nhé vì cái thể loại này iem không biết gì về nó hết nên chẳng biết đúng hay sai chỗ nào đâu -.-
    Cứ ghép đại thôi.

Thank so much for watching!!!
    Stock ở đây có credit nhé: Someday

...
  2. Trí Chicken

Trí Chicken Thành viên cấp 1

mắt tròn xoe, nói ko nên lời, quá đẹp; bạn có thể up lên mấy tấm stock cho để hình dung dc ko
    _MeoHoang_ thích bài viết này
  3. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

Trí Chicken stock ở dòng dưới cùng bài viết có đưa link đó b
    Trí Chicken thích bài viết này
  4. Trí Chicken

Trí Chicken Thành viên cấp 1

oh, bạn là người hồi đó làm cái manip travelling phải ko, h mới để ý, cao nhân trc mắt mà ko thấy :))
  5. _MeoHoang_

-.- cao gì đâu, vẫn còn phải học hỏi mấy thím trên DA nhiều -.-
    Trí Chicken thích bài viết này
  6. muadong2312

muadong2312 Thành viên cấp 2

ngưỡng mộ mấy bác làm manip, trí tưởng tượng phong phú :3
  7. Tiger Sơn

Tiger Sơn Thành viên cấp 2

đẹp quá bác ơi :)) mặc dù e không biết gì về main ip cơ mà cho em hỏi sao cái mặt trong của nhà to to bên phải nó lại sáng rõ mặc dù k ở phần được chiếu sáng vợi,e chỉ nói vậy thôi mong bác đừng chém em tội nghiệp :))
  8. _MeoHoang_

nó không phải là sáng rõ mà là màu sơn nó trắng sáng nên nó sáng, cộng thêm đây là ngoài trời nên nguồn sáng không duy nhất đi theo 1 đường thằng đâu nên không nhất thiết phải tối đen phần đó đâu. Phần không chiếu sáng trực tiếp nhưng vẫn có những ngoại lệ từ thành phần khác ngoài khung hình phản sáng lại vì đây là cảnh ngoài trời nên không thể đoán chính xác được!
  9. Nguyễn Minh Nguyên

Nguyễn Minh Nguyên Thành viên cấp 1

Khung cảnh làm liên tưởng tới bộ hành tinh khỉ : Dawn of the Planet of the Apes :)
    giống lắm lun á :)))))))
  10. Rikato

Rikato Thành viên cấp 2

- Đẹp quá thớt ơi :*
  11. minhducck1

minhducck1 Thành viên cấp 1

quá đẹp bác ạ

Ủng hộ diễn đàn